Thanh Hóa: trungkien bán một trong hai em mồi kim

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi trungkienmcsa, 7/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    tình hình là mình có hai em mồi kim nên muốn để lại một trong hai con. bác nào có nhu cầu cứ alo em nhé.
    Đây là video một em mồi kim có nước chơi tốc độ như súng bắn của mình. em này đang là mồi lỡ thôi. bắt trên chục em bổi rồi. nước rút của em nó rất dày. bài bản tốt, em nó gù có lúc gần 40 sạc gù. em để lại với giá 4tr không có lụp nhé. đây là video em nó.
    [video=youtube;38QD_cYOfxc]http://www.youtube.com/watch?v=38QD_cYOfxc&feature=youtu.be[/video]
    Còn đây là em mồi kim pha trơn dòng của mình cả hai em đều chơi tốc độ cực nhanh. được 4 năm mồi rồi, bắt trên 100 bổi. em nó chơi như một chiếc máy khi ra rừng. chơi được từ sáng sớm đến chiều tối. nước bắt chim ngoài cực nhanh. em nó gáy chỉ có 3 tiếng và rất nhiều lèo, và cứng gù ,đi rừng không có bổi thỉnh thoảng em nó vẫn làm vài sạc gù, treo lên là gù ngay. em để lại với giá 5tr5 không lụp(do lụp ở nhà không còn nữa)bác nào có nhu cầu cần mồi kim thì alo em nhé. (0975107669). tốt nhất là anh em nào có điều kiện thì về nhà mình cầm đi thử xong xuôi ưng thì lấy nhé. nhà mình ở Vĩnh lộc- thanh hóa.
    video em nó đây ạ:
    [video=youtube;fzmyaDkDlxE]http://www.youtube.com/watch?v=fzmyaDkDlxE&feature=youtu.be[/video]
    cả hai em đều hay như nhau nên mình chỉ bán một trong hai em. anh em nào thích em nào thì alo mình nhé.

Last edited: 7/3/13
  2. gadjbo

gadjbo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    514
    xem xong mới biết con gáy của mình không thể làm mồi được. Chủ thớt nên đăng sang mục mua bán để nhiều anh em biết

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.