Thành lập Hội Khuyên Lạng Sơn

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi leducthangls, 13/2/08.

1. leducthangls

leducthangls Well-Known Member

Thích đã nhận:
    129
    Thời gian gần đây em thấy ở lạng sơn có rất nhiều Anh EM mua nuôi và chơi chim vành khuyên,vì vậy em xin có ý kiến là gửi lời mời đến toàn thể Anh Em có lòng đam mê vành khuyên. chúng ta hãy hội tụ với nhau, để thành lập hội khuyên lạng sơn. một sân chơi lành mạnh, một thú chơi tao nhã, một nơi học hỏi trao đổi kinh nghiệm. vì vậy sau khi đọc được tin này, rất mong Anh Em truyền đạt tới những người có chung một nỗi niềm đam mê mà chưa biết, và xin đóng góp ý kiến để hội khuyên sớm được thành lập. xin chân thành cảm ơn.:applause::applause::applause::laughing::laughing:

2. minhhp2002

minhhp2002 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    252
    chúc anh thành công nhé. em la dân khuyên hải phòng chúc hội chim vành khuyên lạng sơn thành công. có dịp cùng giao lưu nhé

3. Ongmat

Ongmat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    366
    Ong Mật từ trước tới nay chỉ biết đến Lạng Sơn là hội chọi chim họa my, nay có thêm hội vành khuyên thì hay quá .

4. leducthangls

leducthangls Well-Known Member

Thích đã nhận:
    129
    Xin lỗi mọi người nhé. Mình đang mời mọi người tham gia nếu như có nhều người chơi nên tiếng để mình làm thủ tục xin giấy phép để thành lập,mà anh em chơi khuyên ở LS đâu cả rồi sao chưa có ai nên tiếng ủng hộ thế?

5. sonca_nui

sonca_nui Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    chào anh em lạng sơn tôi là người ham mê chim khuyên .rất ủng hộ .các bạn chơi chim khuyên .các bạn lên thành lập hội khuyên ..để .thi thoảng tôi lên lạng sơn còn có chỗ .giao lưu...vì chú tôi cũng là.người ở trên đó ....
    BCN ....TP.. hoa rau muống ...

6. PhậtTổ

PhậtTổ Active Member

Thích đã nhận:
    44
    ls em lên rồi chim cò chơi vẫn hơi ít:-S:-S:-S:-S