Thành thật xin lỗi các bạn!

Thảo luận trong 'Hỏi đáp về hồ cá' bắt đầu bởi thanh ocean, 29/11/07.

1. thanh ocean

thanh ocean Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Bẵng đi một thời gian không lên mạng, hôm nay mới có dịp về lại thành phố.
    Vì lí do em đang xây dựng trại cá cảnh tại củ chi mà nơi đó lại không có internet nên có nhiều bác đã pm cho em hỏi về kỹ thuật nhưng không nhận được hồi âm. Thành thật xin lỗi các bác!
    Diễn đàn chúng ta hiện nay có nhiều cao thủ ở nước ngoài quá nhưng quả thật các bác ở xa không biết đó thôi tại vn hiện nay ngoài máy protein skimmer ra rất ít người có đủ các loại máy móc để phục vụ cho việc chơi cá cảnh biển. Cá loại đá sống và rong sống cũng vậy không phải ai cũng có, mặt khác chất lượng nước biển tự nhiên tại các cửa hàng không ổn định nên việc chơi cá cảnh biển gặp rất nhiều khó khăn.
    Em rất mong muốn những người có niềm đam mê cá biển có thể nuôi được cá và dần tiến đến nuôi được san hô cho nên vì lý do công việc không lên trả lời các tin pm của các bác được vậy trong quá trình nuôi nếu bác nào có sự cố hay thắc mắc gì có thể gọi điện trực tiếp cho em sau đó phổ biến lên diễn đàn cho mọi người cùng tham khảo rất mong các bác thông cảm! :D

2. Barriememo

Barriememo Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Welcome back Thanh .Tùng củng Vùa Mới Bắt đầu Rãnh ne` . Hôm Nào Mình CHit CHat nhé o yahoo do
    Hẹn di Thanh oi.
    Ai Muốn Chat Thì Welcome nhe
    Thân Tùng