thanh toán chuyển khoản ?

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi gaufive1, 29/3/08.

1. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    các bác cho em hỏi là em đang xài thẻ ATM của BIDV, nay em muốn chuyển khoản 1 số money qua bên tài khoản VietcomBank của người quen thì làm cách nào ạh, trước h xài thẻ toàn ra rút lương chớ chưa có xớ mớ gì đống đó hết nên ko bit, các bác nào rành chỉ em với. Thanks.

2. aeolus

aeolus ...overload...

Thích đã nhận:
    1,778
    Bạn ra ngoài ngân hàng BIDV bảo em nào xinh xinh cầm tay chỉ giúp là biết ngay í mà :D
    Đùa tí bạn cứ canh khi nào buồng ATM vắng người vào nghịch là làm được ngay, thẻ nào cũng có chức năng chuyển tiền mà.

3. Vietlam

Vietlam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    243
    hình như ATM chưa chuyển khoản khác hệ thống ngân hàng được

4. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    em trích cái :
    3. Thanh toán chuyển khoản qua ATM Vietcombank Đến bất kỳ máy ATM thuộc Vietcombank để chuyển tiền theo thông tin
    Tên ngân hàng : Ngân hàng Ngoại Thương Việt Nam (Vietcombank TP. Hồ Chí Minh)
    Chủ tài khoản : Trần Quang Nhựt
    Số Tài Khoản : 0071001804729

Sau khi chuyển khoản ATM, sau đó thông báo bằng email hoặc điện thọai phía trên để chúng tôi tiến hành thực hiện ngay cung cấp dịch vụ.

4. Thanh toán qua bưu điện

(Nhằm giảm tối đa chí phí chuyển tiền cho khách hàng cũng như thời gian chuyển tiền chúng tôi khuyến cáo không chuyển tiền qua bưu điện. Quý khách vui lòng chọn hình thức chuyển khoản hay ATM nhanh và an toàn hơn)

Thiên Lợi Computer
    Địa Chỉ: 26/1 Đường số 1, Cư xá Đô Thành, P4, Q3, TPHCM.

Thế em xài BIDV làm sao mà chuyyển qua VietcomBank hả mí bác, gòy cái thanh toán bằng bưu điện thì ra làm sao nữa các bác, em toàn đi mua trưc tiếp thôi nên h cần mà ko bit cách, bày em với , hìhì