Thành viên CLB gà kiểng Vĩnh Lợi_Bạc Liêu góp vui.

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi Việt_GàTre, 14/4/14.

1. Việt_GàTre

Việt_GàTre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    148
    xin up hình mấy chú gà đang nuôi
    Đầu tiên em trống chuối của người bạn ở tỉnh Vĩnh Long tặng CLB gà kiểng Vĩnh Lợi_Bạc Liêu
    Gà đang thay lông nên phong độ hơi kém
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Và em mái chuối mã dài do Hậu GàTreTânChâu tặng
    [​IMG][​IMG]
    Chúc mọi ngươi vui ngày đầu tuần nha. Rảnh mình up thêm vài em gà được tặng nữa nha.

Last edited: 14/4/14
  2. Dũng_GàTre

Dũng_GàTre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    60
    Con mái này cùng bầy với con trống chuối lữa của anh phải ko Việt? Cố gẳng giữ dòng mã dài này để anh em thay phiên nhau đỗ gà con nghe em.

3. Việt_GàTre

Thích đã nhận:
    148
    Tiếp tục up hình mấy em gà được anh em CLB khác tặng CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu để cùng giữ lữa đan mê. Những ai trước đây từng sinh hoạt chung với CLB đều biết những em này. Củng vì mấy em gà được tặng này mà chủ nhiệm trước đây và 1 thành viên nữa cứ giành và chiếm giữ ko đưa ra cho anh em khác có nhu cầu nhân giống, nên tập thể anh em CLB đã thống nhất thanh loại 02 thành viên này ra khỏi danh sách CLB nục đích không để 02 "con sâu làm sầu nồi canh" và tiếp tục duy trì hoạt động, cùng nhau phát triển CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu ngày 1 tốt hơn. Bớt được gánh nặng này thì anh em chúng tôi ngày càng thân thiết và vui vẻ, thoải mái, tự tin hơn trên con đường chinh phục nét đẹp gà tre Việt.

Trống nhạn do người bạn thân thiết ở tỉnh Vĩnh Long tặng Up hình củ lúc CLB được tặng nha anh em
    [​IMG] [​IMG][​IMG][​IMG]
    Mái nhạn
    [​IMG][​IMG]

Up xong mấy em gà tặng mình sẽ up những chú gà con đỗ ra từ mấy em gà được tặng này. Chúc anh em được nhiều sức khỏe!

Last edited: 15/4/14
  4. Dũng_GàTre

Thích đã nhận:
    60
    Up lên thêm vài em gà được anh em CLB khác tặng nữa đi Việt ơi! Và Gà con đỗ ra từ mấy em gà được tặng này nữa nha Việt!

Last edited: 17/4/14
  5. Việt_GàTre

Thích đã nhận:
    148
    Hôm nay được nghĩ up thêm hình em mái được người chú thân thiết ở tỉnh Vĩnh Long tặng CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu
    [​IMG][​IMG]
    anh em xem vui vẻ cuối tuần nhé!

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:50 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:32 AM ----------

Dạo này trực bảo vệ Festival nên không có time anh em thông cảm khi nào rảnh mình up hình mấy em gà tặng xong là tới dàn con đỗ ra từ mấy em nó nha!

6. tran thanh liem

tran thanh liem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,611
    Gà mái sao biết mả dài hay ko dài dc nhỉ. Kho nghỉ thiet

7. Việt_GàTre

Thích đã nhận:
    148
    HiHI! Căn cứ từ những con gà con đỗ ra từ con mái đó bạn ơi! Anh em chúng tôi đã trãi nghiệm và đều công nhận về kết quá của nó. Để mình up hết mấy con gà được tặng lên ời up hình con của nó cho anh em xem nhé!

Last edited: 22/4/14
  8. Kiet_gatre

Kiet_gatre Active Member

Thích đã nhận:
    44
    Úp gà nhà lên cho ae chiêm ngưỡng di , Giau hoai vay? ai dau ranh ma up cho xem ke hihi

9. hoan_ds

hoan_ds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    nhìn cặp nhạn của bác thây mà muốn đưa về làm của rieng quá :))

10. tran thanh liem

tran thanh liem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,611
    Ah. Ra vậy. Thảo nào ko hiểu gà mái ma dài la thế nào up gà xem thủ đi bạn ơi

11. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Gà đẹp, chuẩn nhưng mấy cái hình đầu hình như chọp lúc trời chuyển mưa thì phải, chúc câu lạc bộ các bác ngày càng phát triển có dịp đi Bạc Liêu sẽ giao lưu cùng anh em.
    Trân trọng

12. tuan kiet

tuan kiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,139
    mái nhạn dep wa ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, chúc clb ngay cang phat triển mạnh

Dũng_GàTre thích bài này.
  13. Con mái điều Việt_gàtre up ngày 20/4 là chung bầy với con trống điều được giải Khuyến Khích hôm thi Cồn Phụng mùng 6 tết của em đó. Nhìn thấy có nét gì giống không?

14. Kiet_gatre

Kiet_gatre Active Member

Thích đã nhận:
    44
    cong viec nhieu lam hay sao ma ko thay vao dien dan vay ? Chu may chuoi duoi dai kia ranh ko muon do 1 lua nhe ! Ranh up len may chu ga to xem voi nhe !

15. up dùm bạn Việt em mái do người em thành viên CLB Gà Kiểng Gia Định tặng CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu
    [​IMG][​IMG]

Xin thay mặt anh em CLB cảm ơn các mạnh thường quân và anh em có cùng niềm đam mê động viên và hỗ trợ cho CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu chúng tôi!

16. Ga dong tao

Ga dong tao New Member

Thích đã nhận:
    1
    đẹp quá anh ơi, cứ phát huy vậy cho anh em mở rộng tầm mắt nha, có dịp thì lên chơi với anh em bình dương vui lắm

17. Dũng_GàTre

Thích đã nhận:
    60
    Còn mấy con nữa sao bạn Việt hay anh em khác đang giữ ko up lên góp vui?

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:26 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:22 PM ----------

Thú thật mình rất muốn giao lưu cùng anh em tỉnh khác nhưng do điều kiện công việc không có thời gian. Nếu tranh thủ được mình sẽ đến giao lưu và học hỏi kinh nghiệm từ anh em đam mê.

18. Việt_GàTre

Thích đã nhận:
    148
    Hôm nay cuối tuần rảnh rỗi xin up thêm em mái do người anh chơi ở CLB Gia Định tặng tập thể anh em CLB gà kiểng Vĩnh Lợi- Bạc Liêu mời các bạn xem!
    [​IMG][​IMG]

Đề nghị: anh Kiet_gatre và các thành viên khác up hình mấy chú gà được anh em CLB tỉnh khác tặng anh em CLB chúng ta nha!

trieuhoanglan thích bài này.