Thay cho lời cảm ơn tới các Mod

Thảo luận trong 'Chim rừng' bắt đầu bởi minhchinhhp, 20/11/08.

1. minhchinhhp

minhchinhhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    321
    Hôm nay (20/11), khi mở hòm thư điện tử em thấy có 1 thư mới, em mở ra đọc và thấy hết sức bất ngờ: Đó là thư chúc mừng sinh nhật của ABV- nơi mà em gắn bó mới đc một thời gian ngắn nhưng đã có rất nhiều anh em, bạn bè, những người bác và những người thầy thân thiết.
    ABV thật sự là một nơi bổ ích để học tập, để chúng ta cùng nhau trao đổi kinh nghiệm, và cũng ở đây chúng ta- những con người ở mọi miền của tổ quốc, ở trong và ngoài nước trở nên gắn bó và thân thiết với nhau như người cùng một gia đình. Hi vọng ABV sẽ ngày một phát triển hơn nữa, nhiều thành viên hơn nữa và tình cảm của chúng ta sẽ ngày một bền chặt hơn nữa.

Em muốn dùng bài viết này thay cho lời cảm ơn chân thành nhất tới các mod- những người đã luôn thầm lặng quan tâm và chia sẻ tình cảm cùng mọi thành viên trên diễn đàn. Hi vọng các mod sẽ tiếp tục quan tâm tới ABV cũng như mọi thành viên của ABV hơn nữa, cũng như tất cả mọi thành viên sẽ cố gắng đóng góp những bài viết, chia sẻ kinh nghiệm để cùng các mod xây dựng một sân chơi-một điểm giao lưu, học hỏi- một ABV vững mạnh.

Chúc cho mọi thành viên của ABV luôn mạnh khỏe, cuộc sống tràm ngập niềm vui và hạnh phúc. Xin được dành những mời chúc tốt đẹp nhất cho MOD, hi vọng các anh luôn có được những điều kiện tốt nhất, những niềm vui, niềm hạnh phúc vô tận trong cuộc sống.

Em xin chân thành cảm ơn !!
    ( cảm ơn bác: tienbm )

boythuongnguyen thích bài này.
  2. Papa

Papa Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    3,119
    :applause:CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN NHA:blushing: SINH NHẬT DZUI DZE!:p

boythuongnguyen thích bài này.