thêm bổi tinh quái anh em ơi !!!

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 9/6/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    7h sáng đến giờ này mới bắt đượ em nó anh em ơi! Bổi xuống toàn ở trong bụi rậm, chui vào cỏ gù !!! Lên xuống 4 lần cuối cùng em cũng đã thu phục đượ em nó!!! Xin anh em đóng góp nhiệt tình!!!![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Last edited: 9/6/14
  2. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Huhu! Em cố ý chụp tướng xấu hoắc của em để anh em thương mà cho ý kiến..... mong anh em đóng góp giúp thằng em khó khăn này đi ạ!!!!

PHIOMON, minhtrithanhtra and ancugay like this.
  3. cugay_binhthanh

cugay_binhthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    226
    không có gì khó đâu bạn bắt chim về xong bỏ vô lồng rồi chụp hình ae dễ coi hơn! chim giọng đồng cũng khá chim ah! hôm nào rảnh có đi Đồng Tháp alo giao lưu nhen ! nhắn sdt vào hộp thư mình nhé!

4. Thần chém gió

Thần chém gió Banned

Thích đã nhận:
    2,368
    Con này khả năng là son đồng rất lớn đó anh, bài bản dày, tốc độ ra mỏ nhanh, gù rất khá lúc đầu thiên đồng về sau cấn thổ,. Sạc gù tuy ngắn nhưng toàn là gù ép mồi. E chỉ nói được vậy, nuôi hay không tùy a, chém gió cho vui, không tin thì a cứ thịt nó đi nhé, để lâu nó ốm không được ngọt nữa đâu hehehehehe..............

Last edited: 9/6/14
    freaky, PHIOMON, dvantoanchip and 4 others like this.
  5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Dung la khi no kêu thì nghe bình thường còn khi sáp gù thì....như gù gió vậy anh à!!!(vì em k biết giọng) kêu hú hú như cu mái! Em thích nghe tiếng gù nó vì lạ làm sao! Nên ráng đeo theo xém chết khát với em nó a! Dinh đươc ma mừng muốn khóc!!!

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:29 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:26 AM ----------

S đt em đây anh ạ ! 0939111009
    Rất mong đón chào anh em! Mong anh em gíp đở thêm em út vì đam mê nhưng còn quá mới và dưới quê nên ít đk học hỏi!!!

6. phamson

phamson Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    1,485
    Mùa này cu gáy gép đôi , bác tha hồ mà tập dợt . chỉ sợ mồi ko đu sức đi ấy chứ . xong vụ này là cụ lên tay ào ào . ah mà cái xế của cụ đẹp nhễ.

dongthap and freaky like this.
  7. freaky

freaky Well-Known Member

Thích đã nhận:
    668
    Bác có cái xe oánh cu nhìn hay quá, rất phong cách đó! Chúc Bác ngày càng bắt được nhiều chim đẹp!

dongthap and phamson like this.
  8. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Hi! Cảm ơn anh phámon, anh freaky, đó là xe trận của em đấy ạ, đã 3 đòi rồi, đến đời em thì đi gác cu....haha , lại dính thêm bổi mới ạ! Em úp xem bên ngoài!

freaky and phamson like this.