Thêm chú chim bổi nhà mình

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi cu Gáy, 4/6/13.

1. cu Gáy

cu Gáy Guest

Đây là chú bổi nhà mình các bác phán coi em nó có tương lai không nhé

2. Ech

Ech Guest

xấu quá chuyển cho em anh hiền ới hehe con cu thầy cho tưởng bị mất ai ngờ cha em mượn ông hàng qua giữ nhà giùm ông có việc bận sơ cu bị mất ổng gom lồng chim với lồng cu về nhà ổng em về thấy vậy hớt hơ hớt hãi la làng lên là cu bị cu tặc ặc ặc hiiiiiiii

3. cu Gáy

cu Gáy Guest

Mai mốt nhớ có chuyện gì nhớ hãy điều tra phán xét cho kỹ rồi hãy la lên nha, ngày mai anh với thầy cùng vài người nữa đi gác cu nè có đặt hàng chim bổi không nhanh lên nha nếu chậm không còn đó em

4. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Ô ô ở đây có dịch vụ này nữa hả anh Hiền, vậy mà ko nói gì em hết, hơi bị buồn anh đó nha hihi.
    Em cũng muốn kiếm em bổi " miền Tây" nè anh Hiền ơi hihi, em nói thiệt đó nha.
    Mà tuần sau anh có rảnh ko, em đang tính tuần sau xuống dưới anh với Thầy Khiết chơi chuyến cho biết đường đi, tuần sau nhưng chưa bíết ngày nào, cuối tuần này em về nhà rồi, thi xong rồi đi chơi xa xa chuyến cho nó đã hihi.

ancugay, chotmechim and khietphukiet like this.
  5. khietphukiet

khietphukiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào bdbird. Đường đi hử dễ ẹt, em cứ hỏi cái điện thoại em thì nó trả lời chứ gì, phải chịu tốn tiền cước choi mạng hi...hi

ancugay and bdbird like this.
  6. bdbird

bdbird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,322
    Dạ điều đó hiển nhiên mà Thầy hihi, tại con mới đi chơi về nên vào diễn đàn, nóng lòng quá nên nói trước thôi chứ phải có cuộc hẹn thời gian rõ ràng con mới dt cho Thầy được chứ hihi,điện thoại con có định vị GPS mà hihi
    Mà sao Thầy thức khuya quá vậy, theo tin tình báo con mới .................................. lụm được thì mai Thầy đi oánh cu mà, nghỉ xớm lấy sức mai gỡ bổi chứ Thầy hihi.

ancugay thích bài này.
  7. Ech

Ech Guest

haha anh hiền ơi có cho em một con bổi nha cắt lúa xong em đem mồi xuống hốt nó về hihi

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:05 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:01 AM ----------

dạ tại vì nhà không có ai nên về thấy 2 cái lồng với hai con chim bị mất em tá hỏa lên rối quá nên mới cahy5 đi la làng ai ngờ sự thật không phải vậy tưởng bị cu tặc rồi

8. Ech

Ech Guest

lần này anh với thầy đi gác có thu hoạch gì không anh hiền post hình lền cho em xem với thầy nói lúc rày anh đang tính làm nhiếp ảnh gia hay sao ấy hihi