thêm lần thắc mắc

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi cá cảnh, 26/10/06.

1. cá cảnh

cá cảnh Guest

dạo này ABV ta nhiều thai đổi rất mới và càng tốt hơn nhưng đối với 1 số thành viên còn non với 4um như CÁ CẢNH thì hơi thắc mắc tí xúi vè nmhững sự thai đổi đó .
    Mấy anh cho em hỏi phần : thanks và thanked cùng với cảm ơn bài viết mà mới có thêm có tác dụng hay ý nghĩa gì ạ, ...và sao bây giờ em không còn thấy dòng chỉ số ngưỡng mộ ..

2. botia

botia Active Member

Thích đã nhận:
    87
    Khi bạn nhấn vào nút Cảm ơn bài viết nào thì người viết bài ấy sẽ biết là bài viết của họ vừa được bạn cảm ơn xong.
    Điều này giúp diễn đàn hạn chế bớt những bài mang nội dung đại loại: "cảm ơn bác đã trả lời cho em", để tập trung hơn vào chủ đề đó mà.

3. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    đúng như botia đã trả lời đó bạn, với mong muốn tạo thêm nhiều tiện ích hỗ trợ cho thành viên nên có chức năng này, tuy nhiên hiẹn có những bạn trong bài hỏi của mình ở bất cứ bài nào có trả lời bạn ấy cũng nhấn vào nút cám ơn làm cho khi vào xem bài đâm lại rồi hết cả mắt (bạn hathaibinh), hì hì, vì vậy nếu như có sử dụng đề nghị các bạn cố gắng lưu ý sử dụng đúng lúc đúng nơi đúng đối tượng nhé
    Nếu không thì chúng tôi lại phải bỏ chức năng này đi

4. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Mục mua bán mà cũng The Following User Says Thank You to tienbm For This Useful Post: thì hơi vô lý anh nhỉ ?
    Tại đây có 2 lần do bạn
    minhdat1382 chọn cho bạn minhhoang......
    Anh Tiến xem lại nhé....