THI HỌA MI 30/4

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi HAU_NT, 6/5/08.

1. HAU_NT

HAU_NT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    Đây là vài hình ảnh cuộc thi HỌA MI 30/4 của Nha Trang mình Post ảnh lên để anh em cung xem và cho vai ý kiến nha
    Cả Hội ai nấy đều chọn vị trí thật tốt để xem cho rõ đây, riêng ban giám khảo thì đứng ngồi hok yên chắt là khổ lắm đây:applause:
    Từ trái qua đầu tiên là anh HẢI trưởng hội trao giải nhưng sao nhắm mắt thế này mất điểm điểm anh ui chắt là chim của anh hok đoạt giải he:D
    Tiếp đến là anh TRỌNG có cái bụng bự nhất ấy nhìn anh ta cười với hội trưởng tươi wa' ha, cái này gọi là cười lên sự đau khổ của hội trưởng nè gan wa' ta:D. Anh TRỌNG có hai chú MI tham gia rùi ẵm lun 2 giải giải nhất và khuyến khích.
    Kế đến là anh Sáu TRÍ ( phó hội ) đoạt giải vô địch cằm cờ giơ cao wa' chắt là vui lắm đây nhìn kỹ thấy cái phong bì hơi nặng hơn lá cờ kéo lá cờ wa một bên lun he:D
    Sau cùng là anh PHONG tay phải cằm cờ đoạt gải nhì tay trái là cái lồng Mi Hà Nội xin nói rõ cái lồng này giành cho chú mi đẹp đá hay nhưng chịu hok nổi nhà vô địch của anh sáu TRÍ
    Đây là anh Sáu TRÍ đang vỗ vai động viên anh PHONG lần sau cố gắng chờ 2/9 gặp lại anh Sáu he:D:D:D
    Trời ui :eek: ngoài kia ai đó đang phóng sinh chú Mi của mình về với thiên nhiên nên hai anh nhìn theo chăm chú wa' ta =))
    Và đây chân dung nhà vô địch mái cồ và anh Sáu Trí

KtsBim thích bài này.
  2. haihp

haihp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    97
    còn em đứng ở cỗ nào hả hậu mà sao không làm mấy kiểu của nhà vô địch lên nhỉ

KtsBim thích bài này.
  3. HAU_NT

HAU_NT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    Em chụp hình sao thấy được hả anh với lại nhì em ghê lắm :D
    Anh haihp ui lúc nào anh vào Nha Trang gọi em số này nha 0905988123 .Em giới thiệu anh với anh em trong hội Mi ở đây, nếu có thời gian rảnh em sẽ dẫn anh đến vài điểm du lịch biển đảo, sinh thái và núi rừng thú vị lắm anh ui. Sắp thi HOA HẬU HOÀN VŨ rùi anh em trên diễn đàn nhanh nhanh đến NHA TRANG đi nha chậm là hok có phòng trọ đâu

KtsBim thích bài này.
  4. congvu

congvu Member

Thích đã nhận:
    11
    Tiếc quá...

Em mà biết tổ chức ở đâu thì em sẽ đến ngay vì 30/4 em cũng ở Nha Trang thấy mọi người xách lồng đi nhiều nhưng không biết đi đâu. Nhưng nhìn qua hình như lồng chòe lửa chứ không phải lồng mi.

KtsBim thích bài này.
  5. HAU_NT

HAU_NT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    Cái này là vì em ít lên diễn đàn phải hok vì anh đã thông báo trước rùi trong bài hội Họa Mi Nha Trang đó có cả địa điểm và giờ thi nữa congvu cần phải thường xuyên lên diẽn đàn ha:D.
    Ở Nha Trang địa chỉ 77A Nguyễn Thị Minh Khai lúc 7g đến 9g thứ 5, 7 và chủ nhật nếu anh em nào trên diễn đàn đến Nha Trang ghé vào địa chỉ này xem MI Chiến rùi giao lưu với nhau lun ha :applause::applause::applause:
    Anh nào trên diễn đàn có tham gia trong hội MI chiến của HÀ NỘI hay HẢI PHÒNG cho em hỏi tí nếu muốn đăng kí thi MI liên tỉnh thì tự mình tham gia hay được ban tổ chức mời đến thi mình mới được thi

Last edited: 6/5/08
    KtsBim thích bài này.
  6. HAU_NT

HAU_NT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    anh TDPhi ơi giúp em với trả lời dùm em câu hỏi này đi anh ~X(
    Anh nào trên diễn đàn có tham gia trong hội MI chiến của HÀ NỘI hay HẢI PHÒNG cho em hỏi tí nếu muốn đăng kí thi MI liên tỉnh thì tự mình tham gia hay được ban tổ chức mời đến thi mình mới được thi

KtsBim thích bài này.