Thiên nhiên trong mắt tôi

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi rubyqn, 9/4/08.

1. rubyqn

rubyqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Thiên thần trong mắt tôi
    Đây là những hình ảnh tôi tìm được trên blog của một người bạn thân. Đó là những hình ảnh ghi lại một cách chân thật nhất cuộc sống và nỗi đau của những thiên thần chưa được may mắn lắm. Thiết nghĩ mỗi chúng ta nên có một trái tim bao dung với những cảnh đời còn quá bất hạnh, như người nhạc sĩ tài hoa Trịnh Công Sơn đã từng viết: " Sống trong đời sống cần có một tấm lòng"......"một tấm lòng để gió cuốn đi"

Chủ đề không liên quan đến nhiếp ảnh, mình xin chuyển ra ngoài mục Ngoài lề Thư giãn!

Last edited by a moderator: 10/4/08
  2. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Tôi cũng dùng blog và rất thích những bài viết và hình ảnh về Xh ."Sống trên đời cần 1 tấm lòng " câu tôi luôn ghi nhớ mỗi khi mình trong chăn ấm gối êm khi nghĩ về số phận cuộc đời những người lang than cơ nhỡ .Thanks bạn !

3. Little_Kitty

Little_Kitty Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    thật sự rất xúc động khi nhìn thấy những tấm ảnh này......:crying::crying::crying:
    cám ơn bạn :x

4. rubyqn

rubyqn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Cảm ơn các bạn rất nhiều_những người bạn ABV. Nếu các bạn đã vào xem bài viết của mình thì hãy giành một vài phút để truy cập vào trang web:
    http://hoahuongduongvn.org/forums/index.php
    Trang web của những số phận chưa may mắn. Để bạn còn biết rằng mình thật hạnh phúc, để bạn còn biết rằng mình có thể đóng góp một phần công sức bé nhỏ nào đó cho những thiên thần nhỏ dù đó chỉ là những cuốn tạp chí, những quyển sách báo bạn không còn quan tâm đến nữa. Và hãy vào trang web này để bạn chia sẻ, cảm thông với những nỗi đau, những mất mát, dù đó chỉ là một cái nhìn.
    Một lần nữa, cảm ơn các bạn rất nhiều. Thân.