Thông báo; Thành lập hội chích chòe Bình Chánh - Bình Điền.

Thảo luận trong 'Hội quán chích choè' bắt đầu bởi cuong_luquoc, 8/3/10.

1. cuong_luquoc

cuong_luquoc Member

Thích đã nhận:
    2
    Chào các bạn!
    Mình hiện đang ở Bình Chánh (gần ngã ba Quán Chuối), mình đang sở hữu 5 em chích chòe (2 than, 3 lửa) và đang rất cần tìm địa điểm dợt để chim hót căng hơn. Mong muốn nhận được sự quan tâm của các bạn có cùng sở thích nuôi chích chòe tham gia vào hội để chúng ta có dịp giao lưu và học hỏi kinh nghiệm với nhau. Mình xin giới hạn địa điểm để cho thuận tiện: từ Ngã tư Bình Điền đến Chợ Bình Chánh. Nào, xin mời các bạn cho ý kiến và cùng tham gia để cho phong trào nuôi chích chòe ở Huyện Bình Chánh chúng ta được phát triển nhé. Còn về địa điểm thì các bạn cũng nêu lên luôn để các thành viên cùng lựa chọn sao cho thuận tiện nhé. Số điện thoại của mình là 091 8595 264 (Cường)

maihac thích bài này.
  2. phu_tan

phu_tan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    127
    em cũng ở Bình Chánh nè!nhưng chổ đó xa quá anh ơi!em có 3 con than 2trống 1 mái!nó hơi căng àh!em cũng đanh tìm chổ dợt đây!cho nó nghe file than hót trên mạng riết cũng ngán ..!!

3. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    ủa hội này hoạt động sao rồi mấy anh? gần cầu Bình Điền có 1 hội dợt t4, t7, cn không biết các anh có tham gia ko?

4. maihac

maihac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,008
    maihạc....thân chúc các anh em hội chích choè bình chánh, bình điền ngày càng lớn mạnh.
    cũng qua đây mình cũng rất mong anh em các quận, huyện liên kế ủng hộ cho hội luôn đông vui.

thân
    maihạc