thông báo về cám strong boy mới!

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi cuti_nghichchim, 10/9/08.

1. cuti_nghichchim

cuti_nghichchim Active Member

Thích đã nhận:
    12
    thưa ah em hiện nay đang có loại cám strong boy mới loại này có thêm trang web và địa chỉ nơi sản xuất hiện em đang cho chim ăn thử theo ah em loại này có tốt ko em nếm cám này rồi có khác mà em thấy mạnh lắm :applause: :applause:

2. chich_bong

chich_bong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    12
    ăn cám strong-boy vào chim líu được 1 thời gian ngắn , về sau chim hỏng luôn .

3. bao_tin

bao_tin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    tp hcm cám strong boy !!!!!! mua ở đâu?

chào các bạn ở tp hcm!cho mình hỏi tiệm chim nào ở tp có bán cám strongboy?cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!=((

4. trần hào nam

trần hào nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Bác nói như thế này ae chẳng hiểu gì cả? bác thì thử rồi còn công dụng của nó như thế nào chỉ có bác biết. Nó tốt xấu như thế nào thì bác cho ae trên Diễn Đàn xin tí thông tin nhé! Thank!
    To chich bong: bác đã cho mấy em cưng của bác măm SB đc bao lâu rồi mà nói thế? Bác nên tìm hiểu kỹ các bài viết của ae trên Diễn Đàn. Ko biết loại SB mà bác nói tới có pải là loại mà bác CuTi nói đến ko, nếu ko pải thì mong bác đừng vội vàng đưa ra kết luận nhé, và theo bác nếu hỏng chim thì thời gian sẽ là bao lâu? Mong bác đóng góp thêm kinh nghiệm. Thân!

5. carmen

carmen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    ông này hỏi người ta mà cái giọng như là đả kích họ vậy.
    bác cuti cho em xin cái web của nó cái được ko ạh, mà nếu có điều kiện thì bác post ảnh cái bì đựng của nó lên thì càng hay. cãm ơn bác trước.

6. trần hào nam

trần hào nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Anh em đưa ra chủ đề còn em chỉ thảo luận chứ ko hề có ý đả kích bác ạ.
    Chứ SB cho chim măm mà hỏng chim thì mấy anh tàu có mà phá sản à? Bác ca rmen nói dúng đấy, bác cuti nên cho anh em xin cái hình bao bì và tên của sản pẩm để anh em thử xem thế nào, chứ bác cứ noi xuông thế gây tò mò cho ae quá!

7. khuyenliu12

khuyenliu12 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    tôi thấy anh em trên 4room bàn luận nhiều về cám sb quá.người dùng cũng nhiều mà người ngại cũng ko ít.theo tôi cám sb ko phải là ko tốt vì dù sao người tàu cũng là "sư phụ" về nghề chơi.chỉ có điều anh em chúng ta ko có đầy đủ thông tin về chất lượng,công dụng và hướng dẫn sử dụng nên mới có nhiều ý kiến trái ngược nhau như vậy.Mong anh em nào có điều kiện post bài chi tiết về cám sb,nhất là hướng dẫn sử dụng để anh em yên tâm.Xin trân thành cảm ơn!