Thông Báo về việc hội chợ triển lãm tại công viên Bình Phú

Thảo luận trong 'Sinh hoạt cộng đồng Gia cầm' bắt đầu bởi quachnguyen, 28/1/11.

1. quachnguyen

quachnguyen Chủ nhiệm CLB GK Q6

Thích đã nhận:
    8,201
    do tình hình cuối năm dịch cúm diễn biến phức tạp, nên theo chỉ đạo của ỦY BAN QUẬN 6 và Thú Y Quận 6,anh em đi tham dự hội chợ trước tiên tập trung tại hội SVC quận 6(nơi offline hàng tuần). chờ thú y quận xuống sát trùng tiêu độc nơi trưng bày triễn lãm xong ta mới được phép dọn qua trưng bày.Mong amh em thông cảm đây là lý do ngoài ý muốn.

meomun, soya, jackie and 22 others like this.
  2. Lê Toàn

Lê Toàn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    970
    mà A. Nguyên nhớ sát trùng luôn mấy anh chủ gà luôn nha hahaha, chứ sát trùng gà ko chưa đủ đó nha hihihihihi
    Năm Mới Chúc Các Anh Chị Năm Mới An Khang Thịnh Vượng

3. letuan4u

letuan4u Well-Known Member

Thích đã nhận:
    262
    Tiếc quá nhỉ, gần tết rồi mà lại xuất hiện dich nữa chứ. thật là không công bằng

4. Duc Long

Duc Long Quản kê

Thích đã nhận:
    8,173
    Chỉ là phòng ngừa cho chắc thôi chứ không có vấn đề gì cả. Các ban ngành liên quan đã nhiệt tình quan tâm hổ trợ. Anh em mạnh dạn mang gà ra show cho phong trào chung nó vui vẻ nhé.

meomun, letuan4u and quachnguyen like this.
  5. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    em ủng hộ hết mình, tết sẽ mang gà tham dự, em ở Bình Chánh

galongan and quachnguyen like this.
  6. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    ẹc mèn mén là cái gì thế bác e chẳng hiểu mong bác giải thích hộ nhé hjjjjjjjj

galongan thích bài này.
  7. hoàng dương

hoàng dương Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,822
    Cái câu chào đó thì nó mặc định cho các thành viên, khi tui đọc thì nó hiện thêm chữ "hoàng dương" còn bạn đọc thì nó hiện ra chữ "mangxa_ke".

Còn mèn mén là một loại thức ăn của người mông ở tây bắc, mèn mén được làm từ bột ngô xay, hình như viên thành viên thì phải. Nói chung đó là thức ăn của người nghèo trên rừng núi tây bắc.

Duc Long, galongan and quachnguyen like this.
  8. quachnguyen

quachnguyen Chủ nhiệm CLB GK Q6

Thích đã nhận:
    8,201
    một lần nữa mình xin cáo lỗi với anh em,mặc dù được sự hổ trợ của phòng kinh tế quận 6(cơ quan chủ quản của hội sinh vật cảnh quận) và thú y quận 6, nhưng do tình hình dịch cúm phức tạp nên sáng nay chi cục thú y thành phố bắt buộc phải xét nghiệm theo qui trình(lấy phân và máu) mà kết quả sớm nhất thì phải 49 tiếng mới có kết quả,cho nên cận tết quá không dời ngày lại được nên đành hẹn lại lần sau.mong anh em thông cảm.
    mặc dù anh em có mặt ai cũng buồn vì không trưng bày được.tuy nhiên anh em cũng có được buỗi liên hoan nho nhõ cũng cảm thây vơi đi phần nào, đây là vài hình ảnh anh em sáng nay liên hoan
    Con heo này do anh Chín quận 10 ủng hộ để anh em tham dự dùng, nhờ có nó mà anh em no say,hôm nay cũng có một số anh em ở CLB quận 12 đến dự

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:44 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:41 PM ----------

tiếp nè
    anh em đang chờ mình đi chi cục thú y thành phố về, trông vẽ mặt rất phấn khởi

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:51 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:44 PM ----------

còn đây là vài hình ảnh liên hoan
    chủ nhân của con heo ngồi kế anh Vỹ
    chúc anh em năm mới luôn luôn vui vẽ.Thân

Last edited: 29/1/11
  9. galongan

galongan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,836
    Mèn mén là 1" phạm trù triết học...tồn tại song song với thực tiễn khách quan..........." câu này lúc mài quần trên giảng đường đại học năm nhất mình có nghe qua....mà k hiểu...ka...ka...mèn mén

Last edited: 29/1/11
  10. Minh_huong

Minh_huong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,579
    xui quá tới sóm ngôi kế con heo mà ko đc ................ hehehehe sr mấy đại ca nha qua bị con gà lớn dí về chuồng nên o ở lai đc hihihi

quachnguyen thích bài này.