Thông báo

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi Duongnguyen, 13/2/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Các bạn thân mến, đây là lần thứ 2, Duongnguyen có góp ý như sau:
    Box cá la hán và cá của thành viên có số lượng bài đăng liên tục, luôn có bài mới, nhưng các bạn thường post những thắc mắc, buôn bán vào đấy
    Các bạn nếu có thắc mắc thì vui lòng post vào box Hỏi đáp-Kinh nghiệm, nếu có trao đổi mua bán thì post vào Dành riêng cho lãnh vực cá cảnh cá loại
    Từ nay, ngày 13/02/2006 nếu bài nào post sai nơi quy định, không dấu mình sẽ xóa thẳng không cần thông báo. Các bạn thông cảm

neavietanhvu thích bài này.
  2. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Lại làm phiền các bạn thêm lần nữa vậy.
    Các bạn ơi, tình hình box cá của thành viên hiện nay có 1 tình trạng thế này:
    Có 1 số bạn post bài update cá của mình sau 1 thời gian nhưng không tiếp tục post vào topic đã mở mà lại tạo thêm 1 topic khác, thiết nghĩ đó là việc rất khó cho chủ cá và các thành viên theo dõi sự phát triển của con cá đó.
    Mình đề nghị nếu có update thì nên tiếp tục vào bài đã mở viết tiếp, nếu được thì sẽ gộp tất cả cá của 1 người lại thành 1 topic chung luôn, như thế nó sẽ gọn rất dễ theo dõi
    Bạn nào gặp phải trường hợp trên thì PM cho mình link của những bài viết, mình sẽ gộp lại cho
    Cám ơn các bạn

tanvipxau, neavietanhvu and DavidRain like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.