Thư Cảm ơn !

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi sambau, 9/4/12.

1. sambau

sambau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,031
    Dear Mr. Bảo - Hoctro_mechim,

Cảm ơn Mr. Bảo về chú Bổi khủng Di Linh, hiện tại chú em chơi cực kỳ tốt, sạt gù rất dài, nói chung tiền đồ của em ấy rất sáng. Sambau hy vọng trong tương lai không xa "Chú ấy" có thể xưng bá vùng đất nhà Sambau.

Một lần nữa cảm ơn tấm chân tình của Mr. Bảo - Hoctro_mechim !

Trân trọng,

Sambau

vinhhan, cucuom, mackimvinh and 18 others like this.
  2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    cho xin 500 đồng về em nó, bác cứ làm ae nôn nao nhất là chưa có cu hay mà dc cho như bác chắc là cám ơn thì chưa đủ đô hichic

3. Thu HY

Thu HY Hội trưởng cu Hưng Yên

Thích đã nhận:
    6,409
    Bác SAMBAU làm vài kiểu ảnh của em nó cho anh - em chiêm ngưỡng mặt mũi em nó tý.
    Cảm ơn các bác.

4. Đảng Cu

Đảng Cu Cu gáy ABV Hà nội - Đăklăk

Thích đã nhận:
    7,743
    Bác tả em bổi mà anh em hào hứng chiêm ngưỡng chân dung em ý quá. Hình của em ấy đâu rồi? Cũng nên cho anh em biết hồ sơ của em nó chứ! Một chú chim hay, phải là chim có đầy đủ thông tin nữa bác ạ, cũng giống như các cụ ngày xưa, khi chê bai ai thường hay miệt thị "dân ngụ cư!" hehehe, chỉ biết em nó quê Di Linh, nhưng em ấy chơi ngoài rừng ra sao, bác miêu tả cho anh em được không?

cucuom, mackimvinh, sambau and 6 others like this.
  5. sambau

sambau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,031
    Thưa Các Bác,

Chắc chắn Sambau phải đưa hình lên để Quý Bác chim ngưỡng chứ, nhưng mấy bữa nay máy ảnh bị hư nên không đưa lên được. Theo lời của Mr. Bảo - Hoctro_mechim: Tiểu sử em nó ở Di Linh, vào đời sớm nên có khí chất của một anh hùng, một mình em ấy cai quản hai quả đồi. Em nó đã làm 1 chú mồi lịm đi sau khi đấu, phải đưa chú mồi thứ hai lên mới bắt được (mồi thứ hai trị giá 18 million đồng). Chú bổi này bắt với sự chứng kiến của nhiều Bác trong hội. Các Bác ấy chỉ nói một câu ngắn gọn "Chú này gù vô đối".

Sambau khi nhận quà tặng đặc biệt này mà ngở như đang nằm mơ, sau khi nhận được đem về treo lên nghe em ấy chơi, lấy tay véo vào mặt mấy lần mới tĩnh là mình không mơ. Chú này hiện nay Sambau đặt tên là: "Kim bất hoán" tức là vàng không thể đổi, vì có hai lý do.

1. Quà của Mr. Bảo - Hoctro_mechim nên không đổi
    2. Được chú chim như vậy thì phải mua ổ khóa tốt giữ thôi...hi...hi...

Xin được chia sẽ cùng Các Bác, Chúc Các Bác một ngày làm việc vui vẽ và hiệu quả !

Trân trọng,

Sambau

6. ChimKhuyenVang

ChimKhuyenVang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    209
    Bác Saubau cho em xin cái địa chỉ nhà với

..............:devil::devil:đề em cầm súng AK đến cúp chú mồi này mới được=))=))

Đùa vui chúc, chúc mừng Bác saubau nhé.....

PHIOMON and vanthaohotel like this.
  7. anchoichamcom

anchoichamcom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    192
    vậy lúc nào phải ghé nhà bác sambau cướp cu mới được:devil::devil::devil::devil::devil:

PHIOMON and luytrelang like this.
  8. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    bác sambau đâu òi tính lặng là k được với em nhe, em nghe gù là muốn xem ngay rùi coi ngực coi cườm coi hầu coi chỉ coi dò coi tùm lum:) thế nào mà vô đối để nữa lựa chim nữa chứ keke, lỡ mà lựa k dc thì em lên nhà bác quá hoho

sambau thích bài này.