Thú chơi tao nhã

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi gatrect, 26/9/13.

1. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Có vài tấm ảnh gửi anh em xem cho vui sao những ngày lao động vất vả

Tất cả có gà tre; cu gáy; bồ câu gà; 2 con gà đá nhau; cò vài tấm gửi anh em xem cho vui, chọp trời đang mưa nên tối quá anh em thông cảm

Last edited: 26/9/13
    boyspeed, gzang, trenhunggia and 17 others like this.
  2. vetchantron

vetchantron Well-Known Member

Thích đã nhận:
    247
    con gà tre lai rừng đẹp quá, ko biết giọng gáy thế nào, có làm gà mồi được không nhỉ ?

3. ca_chep

ca_chep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    128
    hầu hết ae trên diễn đàn điều có thú vui này và bác cũng không ngoại lệ !! kakaka

gia tài nhiu đây là quá vui ròi !! hehe

chúc mừng bác \m/

gatrect thích bài này.
  4. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    Đây là gà rừng lai 50 bạn ạ, không phải gà tre mình đổ giống ở nhà ra, gà mẹ là mái rừng 75 ở Bình Phước, giọng gáy cũng tạm được, chắc cũng làm gà mối được, hiện em nó rất siêng gáy

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:39 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:38 AM ----------

Cám ơn bác đã quan tâm, mình còn đổ gà tre nhiều lắm chủ yếu gửi bên quê cho ông bà già nuôi, lâu lâu hết gà chơi chạy về quê bắt, cũng nuôi ít lele, vịt trời làm kiểng cho vui cũng để đãi chi kỷ lai rai cho vui

5. tuan trung

tuan trung Guest

Mình thấy thú chơi này không tao nhã tí nào cả , nó tốn thời gian công sức và tiền bạc , đôi khi còn hại não nửa

6. Vua ga can tho

Vua ga can tho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    365
    Cám ơn bác đã quan tâm, mình còn đổ gà tre nhiều lắm chủ yếu gửi bên quê cho ông bà già nuôi, lâu lâu hết gà chơi chạy về quê bắt, cũng nuôi ít lele, vịt trời làm kiểng cho vui cũng để đãi chi kỷ lai rai cho vui[/QUOTE]
    cho e hỏi lele a nuôi nhiều k a,a có thể chia lại cho e 1-2 cặp nuôi chơi được k a...có j pm dô hợp thư dùm nhe a....thank

7. gatrect

Thích đã nhận:
    3,749
    cho e hỏi lele a nuôi nhiều k a,a có thể chia lại cho e 1-2 cặp nuôi chơi được k a...có j pm dô hợp thư dùm nhe a....thank[/QUOTE]
    Bác ở đâu tại Cần Thơ vậy, nếu bác cần thì gọi cho mình.....................số điện thoại hiện nay của mình có trên diễn đàn ngay chổ mục đấu giá con gà tre từ thiện đó vào đó lấy thân, lele trưởng thành hiện nay giá hơi đắt 1200.000đ/ cặp giá đó cũng rẻ hơn bên 5giay, raovat, gai argviet, thân

8. Vua ga can tho

Vua ga can tho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    365
    Bác ở đâu tại Cần Thơ vậy, nếu bác cần thì gọi cho mình.....................số điện thoại hiện nay của mình có trên diễn đàn ngay chổ mục đấu giá con gà tre từ thiện đó vào đó lấy thân, lele trưởng thành hiện nay giá hơi đắt 1200.000đ/ cặp giá đó cũng rẻ hơn bên 5giay, raovat, gai argviet, thân[/QUOTE]
    e ở gần trường đại học tây đô quận cái răng a ơi........