Thư ngõ gửi bạn Vunq: spam 21 topic cùng 1 lúc chi vậy???

Thảo luận trong 'Bộ sưu tập Cá La Hán' bắt đầu bởi lucson52, 3/9/08.

1. lucson52

lucson52 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    189
    Chào bạn Vunq
    Thấy bạn spam cùng 1 lúc 21 topic cũ, thật là phiền quá. Có phải bạn cần đủ bài để đủ điều kiện vào mục đăng bán cá không vậy???
    Đề nghị Admin và Mod nên xem xét các trường hợp này. Tôi cho rằng làm như vậy là không tôn trọng diễn đàn.
    Mong bạn xem lại.
    lucson52.

2. hungbk

hungbk Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    28
    Thư ngỏ mà bác chơi để public như vậy chắc bác kia cũng mắc cỡ. Có gì PM qua lại với nhau hay với mod thôi bác ơi

3. TOAN-THIENPHU

TOAN-THIENPHU Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    34
    đọc thử vài chục bài của Vunq thì biết , spam cỡ mình còn phải sợ:crying:
    mà đa số đều bị đưa vô thùng rác ... nhầm , máy lọc
    1 câu nói "vô thưởng vô phạt " cho tòan bộ các chủ đề
    thôi thì nếu bác vunq về hưu thì .... ráng chăm em nó nhá :laughing::laughing::laughing:=))=))=))

4. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
  5. Vunq

Vunq Member

Thích đã nhận:
    0
    Lâu lâu mình mới lên diễn đàn, nên mỗi lần lên mình xem tất cả các bài, cũ cũng như mới. Trước giờ mình cũng không tham gia diễn đàn nhiều, ko biết đó là spam. Vì mình cũng ko rãnh để làm chuyện đó, và cũng làm cũng chẳng để làm gì. Nếu nghĩ mình đăng cho đủ 50 bài để đăng mua bán thì ko đúng, nếu cần mình có thể mượn acc!

6. hungbk

hungbk Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    28
    Cần gì đọc anh ơi, nhìn 1 loạt bài thấy ai post cuối cùng là biết spam rồi

7. conlele

conlele Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    :confused::confused::confused:: Cái màu đỏ với cái màu xanh khác nhau xa quá! :confused::confused::confused:

8. ttnhon

ttnhon Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình xin có tí ý kiên nha.
    Như mình là người mới, vừa bập bẹ chơi thủy sinh nên chủ yếu mình vào diễn đàn là để đọc và tìm hiểu. Mình ko đủ khả năng để trả lời các topic mà các member khác hỏi.
    Đồng ý là mình có quyền tạo topic ở , mục Người mới nhưng khi mình muốn tặng 2 con cá phượng hoàng thì vô cùng rắc rối.
    Mình phải post trong mục người mới rồi nhờ mod move qua box Tặng cho sản phầm. Rồi khi có bạn replt thì mình ko có cách nào reply lại mình phải nhắn tin cho từng bạn.
    Mình không hiểu quy định 50 bài mới có quyền reply trong trường hợp của mình có hợp lý hay không.
    Nếu muốn có 50 bài thì mình vào từng mục post đại mấy cái reply vô nghĩa cũng được nhưng mình nghĩ làm như vậy là ko tôn trọng chủ topic nên mình đang cam chịu phận không đủ 50 bài.
    1 chút ý kiến riêng. Cảm ơn

9. trungthuy107

trungthuy107 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    4
    Không ai cấm bạn vào diễn đàn cả, tuy nhiên nội dung đăng bài, góp ý...mới là quan trọng. Nếu những bài bạn đăng chứa những thông tin có giá trị thì mình nghĩ mọi người đều hoan nghêng...bạn post càng nhiều càng tốt.

Thân.

10. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Chủ yếu của ABV là phục vụ nhu cầu giải trí, giao lưu, tìm hiểu, học hỏi kinh nghiệm về chim, hoa, cá cảnh... của những người có cùng sở thích. Diễn đàn quy định thành viên post đủ 50 bài mới vào được "trung tâm thương mại ABV" là vì diễn đàn không khuyến khích mua bán, phần "trung tâm thương mại ABV" mở ra chỉ nhằm cho các "thành viên" của diễn đàn trao đổi 1 vài sản phẩm với nhau. Nếu muốn mua bán số lượng nhiều thì các bạn nên đăng ký trực tiếp với BQT, khi đó các bạn sẽ được "đặc cách".
    Thân chào!

11. thanhtra_cntt

thanhtra_cntt Member

Thích đã nhận:
    0
    Như vậy bạn còn gặp may hơn anh phuongtrang rồi đấy.