thức ăn cho cá La Hán

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi quang258456, 11/1/08.

1. quang258456

quang258456 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    các bác ơi nghe nói XO là loại được ưa chuộng nhất có phải vậy không trên thị trường còn loại nào khác nữa không và loại nào chất lượng tốt nhất vậy giá cả mỗi loại bây giờ là bao nhiêu vây các bác(đang kẹt tiền đay):D

2. hannahmontana

hannahmontana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Theo mình XO là tốt nhất giá bán hộp nhỏ 50000---80000 đồng hộp lớn 200000---250000 đồng Và có gói nhỏ nữa nhưng mình k biết giá nhiu chắc khoảng 15000 đó bạn ah

3. lehoangphuc

lehoangphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Nếu bạn đang kẹt tiền thì mua XO cho nó ăn......Còn sang sang thì chơi JBl đi,,hộp lớn 240k...Trên thị trường ko có hộp thức ăn công nghiệp nào qua JBL hết

4. vtv9

vtv9 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    các bác ơi cho e hỏi: khi e ra hỏi mua xo thì người bán bảo có 3 loại xo. loại lên đầu, loại lên châu, loại len màu có đúng vậy ko ah?

5. tranmanquyen

tranmanquyen Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Đúng rồi bạn,bữa nay mình mới đi mua XO đây,XO có 3 loại,1 loại lên đầu,1 loại lên châu,và 1 loại lên đầu và màu.Nếu cá bạn nhỏ thì mua loại lên đầu vì thức ăn hạt nhỏ,còn nếu lớn rồi thì mua loại lên cả 2 tức là đầu và màu hoặc lên châu:D

6. longca21

longca21 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ngoài XO còn có JBL giá 250k, Viking giá ngang XO, rồi sumo...nói chung là còn nhìu lắm.Nhưng XO dc ưa chuộng nhất.

7. dangledu

dangledu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    JBL muôn năm. Trước giờ đã thử qua rất nhiều loại thức ăn nhưng chưa loại nào qua nổi JBL . Tiếc là JBL giờ giả nhiều quá, muốn mua được 1 hộp thật thì cực khó. Ngay cả những chổ uy tín đôi khi cũng chêm vào vài hộp giả. Giá cả thì 250-280k / hộp lớn . Mình thường yêu cầu chủ tiệm cho khui thử trước kiểm tra chất lượng, sẵn sàng trả thêm 10% giá . Chủ tiệm nào ok thì 90% là hàng thật :d