Thức ăn JC cho cá la hán?????????

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi lahan0502, 18/7/06.

1. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mấu bác có nghe tới loại thức ăn JC dành cho cá LH kô vậy???Nếu bác nào biết và đã xài có thề cho em biết công dụng của nó được kô?????????Cám ơn mấy bác trước nha!!!!!!!!

2. CHOCOLATE

CHOCOLATE Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Thức ăn hiệu jc thì mình thấy rồi nhưng chưa dùng thử, sao bạn không dùng các loại thức ăn nổi tiếng như jbl hoặc sumo chẳng hạn thử các loại thức ăn đó chỉ tổ tiền mất tật mang

3. wonbi

wonbi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thì thức ăn khô có JBL,Sumo la hợp nhất với la hán nhưng giá đó khá cao so với học sinh sinh viên tụi mình...mình thì cho cá ăn cái ARC-Food của VN,có ghi rõ thành phần,hạn sử dụng đàng hoàng,chỉ để bổ sung thêm dinh dưỡng thôi chứ vẫn ăn sống chủ yếu!

4. anderson_b509

anderson_b509 Member

Thích đã nhận:
    0
    tui cho an JC ne 35k 1 hũ đó thấy cũng đươc chứ ko dến nỗi nào, nhưng mà cho nó an SUMO thì tốt hơn .Anh tui cho nó ăn SUMO thì thấy nó khỏe hon dó sung hơn

5. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    nếu như tôi nói nó rất công hiệu , 1 người khác lai nói là ko thì bạn nghĩ sao ? nói chúng thì các loại thức ăn khô có tác dụng nhưng chỉ tương đối giữ mau sác ổn định , làm cá sung hơn! chứ lên đầu lên châu thì tôi chưa thấy loại nào!

6. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    nếu muốn cho cá ăn thức ăn khô thì nên sử dụng TOP là ok rồi ! chỉ 25k 1 hộp ! nó vẫn có tác dụng giữ cá ổn định , màu sắc và đầu!