Thức ăn!!! Thức ăn!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi sanlatui, 2/8/07.

1. sanlatui

sanlatui Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cháu wen cho ăn thức ăn sống nên cháu ko rành về thức ăn khô lắm.Cháu mún bít là thức ăn nào làm cho là loại nào làm cho cá phát triển đầu tốt , màu đẹp và châu sáng ,JBL, XO hay SUMO ạ ?

2. huy820810

huy820810 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Loại nào cũng được, đó là những loại được ưa chuộng nhất hiện nay. Nhưng bạn phải xem tài chính của mình thế nào đã, JBL đắt hơn mấy loại kia 1 tí. Mà bạn xài JBL vừa lên màu vừa lên đầu chứ hình như mấy loại kia chia ra lên đầu lên màu riêng????????????????????????????

3. sanlatui

sanlatui Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Hmm , nhưng mà có làm cho châu sáng ko.Tại có con châu đầy mình mà châu hơi bị tối:D

4. dungkcxanh

dungkcxanh Super Moderators

Thích đã nhận:
    120
    jbl thì có hai tác dụng, xo cũng dc vì nó có thành phần đam cao và có cả tảo sprulina cũng giống như AZOO có tảo sẽ làm màu sắc của cá tăng theo, còn kg bạn dùng VIKING của malai thử xem.

Last edited by a moderator: 3/8/07
  5. attila2007

attila2007 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bác dungkcxanh ui ,viking của malai là loại gì vậy bác ở dâu bán và bi nhiêu tiền vậy bác ,cám ơn bác nhe

6. luohan1445

luohan1445 Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình cũng có mua 1 hũ sumo giá 40000 có đúng không ta ????? Thấy nhãn và nắp cũng ổn Màu đậm nắp chặt , có phải hàng giả ko nhỉ