Thủy táng cho chú cá cưng

Thảo luận trong 'Phòng bệnh và chữa bệnh' bắt đầu bởi ChanhNhucaCanh, 30/10/07.

1. ChanhNhucaCanh

ChanhNhucaCanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    :( tin buồn :(

--------------------------------------------------------------------------------

xin chào tất cả các bạn. mình vừa làm điếu văn cho em trống xong( em trống kỳ dị của mình đó), giờ cho thủy táng lun rồi. buồn wa' nhưng biết sao giờ.!.
    chuyện là vầy:
    Em nó bị sình bụng do xơi nguyên con cá chép mình thả cho dí. thế là được di cư ra xô, bỏ thuốc, bỏ oxy đàng hoàng. ai ngờ máy oyx mắc toi ngừng chạy hồi nào không biết, sáng ra em nó tèo lun nằm ngiêng một bên, mắt mở trừng nhìn mình ai oán. mình thất tội wa' liền vớt em nó ra, lau khô xong tính đem chôn. nhưng nghĩ lại trước kia định thả xuống sông, sau lại không làm, giờ em nó ra đi . thôi thì trả thân xác em về với nước. thủy táng luôn cho tiện.
    thế là thôi không còn mơ ước một em cá quái xứng danh quái kiệt la hán......[-( [-(

2. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Xin chia buồn cùng bạn, âu cũng là số phận của em nó ...

3. tuongmanh

tuongmanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Chia buồn cùng bạn.Thế là giờ em nó thành mồi cho mấy con cá khác.một vòng tử sinh =((

4. thekingx

thekingx Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Xin chia bùn, mình nuôi cá bị chết 4 em rùi nên cảm giác mất đi con cá mình hỉu mà, chăm lo cho nó wa chời mà nó chết thấy tội lắm...

5. longca21

longca21 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    1 phút mật niệm để tường nhớ đến chú cá yêu của pác ChanhnhuCaCanh bắt đầu......................................................................................Thôi!! Lễ tất

6. luckyfish

luckyfish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thành thật chia buồn cùng bạn! mình cũng đã trải qua cảm giác như bạn. hôm trước mình bị mất đi em cá bột kingkafam mà mình yếu thích. nuôi từ bé xíu trong một bày 4 con mà chỉ chi mình nó là đẹp nhất nhưng trị nấm cho nó trong một cái hồ nhỏ riêng mà nó phóng ra ngoài. buồn quá làm mình mất ngũ hết mấy ngày. bây giờ đi tìm một em hoàn hảo king kafma rất khó.

7. kimcuongxanh288

kimcuongxanh288 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    thành thật chia buồn cùng bạn , trên đời cái gì cũng có số phận của nó , giày dép còn có số nói chi cá ....

8. NguyênĐông

NguyênĐông Well-Known Member

Thích đã nhận:
    227
    Xin thành thật chia buồn cùng bạn mời cái ae dành cho em nó 1 phút mặt niệm..!