Tiếng hót vành khuyên - Câu Lạc Bộ Chim Khuyên Hà Nội

Thảo luận trong 'Quán Cafe Khuyên' bắt đầu bởi dhongphuc, 13/5/06.

1. dhongphuc

dhongphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    Đây là cuộc thi của Câu lạc bộ chim khuyên Hà Nội tổ chức. Không dành cho những người nuôi khuyên không trực thuộc hội viên.
    Em nghe nói đây có vẻ là cuộc thi hoành tráng về mặt giải thưởng nhất từ trước tới nay. Tổng giá trị giải thưởng dự kiến gần 5 triệu. Đây cũng là cuộc thi đánh dấu một mốc thời gian sinh hoạt của câu lạc bộ, tổng kết lại quá trình sinh hoạt. Sau cuộc thi này CLB sẽ tổ chức họp lại và bầu ra ban chấp hành mới, kết nạp mới và chọn ra những hội viên có đam mê thật sự với con khuyên để cùng xây dựng nên cho câu lạc bộ một diện mạo mới. Để mãi tồn tại một nét sống văn hóa lành mạnh trong nối sống của người HN.
    Anh em trong và ngoài CLB tham gia và nhiệt tình cổ vũ để những người cùng có đam mê con khuyên có thể gặp nhau.
    Đăng kí trước thứ 7 gặp anh Ngọc. ĐT: 0983332274.

2. QuanDang

QuanDang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    74
    Anh phúc ơi em nghe nói sẽ kết nạp mới thành viên ah.Vậy cho em đăng ký 1 xuất nhé.Gặp anh ngọc thủ tục như thế nào nhỉ

3. anhieunguyen

anhieunguyen New Member

Thích đã nhận:
    0
    Bác Phúc cho em hỏi là có những yêu cầu gì để được kết nạp vào hội ?

4. thànhcông

thànhcông Well-Known Member

Thích đã nhận:
    145
    Cho mình hỏi thời gian và địa điểm???????

Cuộc thi này tổ chức vào ngày nào và ở đâu vậy? Mình rất muốn đến xem để học hỏi kinh nghiệm của các hội viên câu lạc bộ. Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin.

5. SơnKimliên

SơnKimliên Well-Known Member

Thích đã nhận:
    54
    Cuộc thi này được tổ chức tại quán cà phê Patin (Bách thảo).
    Hiện tại CLB chưa kết nạp hội viên mới. Sau khi tổng kết một năm hoạt động sẽ có những thay đổi (theo chiều hướng rất tích cực) trong việc ổn định nhân sự hội viên và Ban lãnh đạo hội.
    Hy vọng sẽ có một sân chơi lành mạnh và lý thú cho những người đam mê tiếng hót Vành khuyên. Dù sao thì qua buổi đầu còn nhiều trắc trở cá nhân tôi vẫn mong muốn CLB sẽ có nhiều thành viên mới góp sức cho phong trào chơi Vành khuyên Hà nội.

6. nam_cua_o

nam_cua_o Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    anh em ơi.Sáng mai diễn ra thi khuyên rồi,co ánh em nào mai đi cổ vũ ko nhỉ.