Tìm cá Đực to - đẹp

Thảo luận trong 'Cá đẻ - Cá con' bắt đầu bởi 0Sun, 8/2/08.

1. 0Sun

0Sun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    tình hình là cháu gái hơi bị to so với thằng trai (tuy rằng trai tài gái sắc nhưng size does matter :D)
    và lão chủ cũng muốn tìm 1 thằng trai có cái mã ngoài giống với cháu gái (chả biết giống gì, chỉ nhìn dàn áo giống thôi) nhưng phải to hơn bé gái đặng hy vọng bầy F1 đẹp như bố mẹ :D
    bé gái to bằng bàn tay xòe
    thằng trai thì nhỏ hơn, nên hơi ngại khi cho chúng oằn èo, chả may thằng trai không đủ sức thì... chết với chị .. thế thì lão chủ đau lòng lắm lắm ..
    bác nào có thằng đực to cao đẹp giai thì thông báo cho 0Sun với nhé ..
    thks :D

2. GOD_FATHER

GOD_FATHER Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    sặc e mái nhà bác khủng thế,kiếm anh chàng đẹp chai nào cho xứng đôi vừa lứa với e nó đi bác

3. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    Em mái này đã xã trứng dc mấy lần rùi bác,nhìn y chang rống ha,bác cố tìm dc em trống nào đầu to cho cãn với e này chắc chắn F1 sẽ ra khũng lắm đó,bác xúc tiến nhanh nhé khi nào có kết quả thông tin cho anh em nhé bác.Chào bác chúc may mắn

4. HIEULAHAN

HIEULAHAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    54
    Mái khá lắm ,chắc tỉ lệ cá con có đầu sẽ cao đây.Cá mái này nhìn giống nữ hoàng kim cương quá.

5. 0Sun

0Sun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em nó xả 2 lần rồi aiarmani à :D. Tìm thằng đực to và giống em nó hơi bị khó nên mới online hỏi thăm đó.

:D

6. yeubelam

yeubelam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    51
    _ Trơi ơi ! kinh khủng quá :eek: , mẹ ơi ! con này sao nó giống con trống nhà em qua' :crying: , thất bại thất bại :-S , kiểu này em phải bỏ nghề chơi cá La Hán thôi :crying: , nuối cá trống mà không bằng người ta nuôi cá mái ~X( , em xin kính phục bác sát đất ! :applause: :applause:

7. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    Bác ơi, em có 1 ông chú nhà nuôi 3 con La Hán đẹp lắm, trong đó có 1 con Red Cherry to cũng bằng bàn tay xòe nhưng đầu khá to, màu đỏ tươi chữ đen, chạy đều và rất sung .Ông chú của em thì ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh-Q BT . Nếu bác có hứng thú thì cho em cái Yahoo rối em liên lạc với ông chú của em .Hy vông đc hợp tác :)

8. hotmen0001

hotmen0001 Member

Thích đã nhận:
    0
    nói gì mà cá mái có gù cao thí, nghe tin mới lạ đó bạn ,... khủng khùng

9. arowanafish

arowanafish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Ôi con cá mái kinh khủng thế ... trùi ui lần đầu em thấy con mái như vậy ... khiếp ... chắc bác Osun trúng số rùi TT_TT

10. ANTOYOTA

ANTOYOTA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chúc mừng OSUN có con gái dẹp quá chừ.cố gắn tuyển rể dẹp trai cho xứng nhé,dàn cháu nhìn chắc phê lắm.xin hỏi có gả con gái kg vậy,sín lễ là bao nhiêu

11. ThaiBao

ThaiBao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    con mái là con đầu to ức nở ha? pac' -Dep. ho*n ca' tro^ng' chau' lun may' hu* cac' bac tho^ng cam?

12. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    @An : thôi đi anh trai ơi ,nếu gã e bào trước anh rồi ,vì osun bạn em mà ,fải ko osun?hahaah.Ráng lên nhe osun ,nhìn con này hơi nghi nghi.heheheh.nhưng dù sao cũng hy vọng cho osun nhe ,cá đẻ đậu thì alo nhe osun
    Anh Ân em mới bào bên 55 xong có gì thông cảm cho thằng em nhe ,vui lễ đầu năm 1 tí
    Thân chào

13. Lahan đẹp

Lahan đẹp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em cá mái này tuyệt vời quá bạn ơi,đầu to thật..Mong sao khi tỉm dc anh chàng xứng đôi thì em gái này không qá dữ mà cắn em trống te tua là dc rồi.Chúc mừng bạn
    Thân

14. spirit

spirit Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    cặp cá của bạn nhìn giống hai anh em wá mà con mái này chắc nhiều hoocmon nam tính lắm đây đầu còn to hơn trống nữa hihi

15. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Hì hì . Nếu thật sự cá bạn là cá mái thì năm mới bạn phát tài chắc rồi, chúc mừng nhé. Kiếm 1 em nào thiệt đẹp cho ra 1 bầy con cho chiến để anh em hưởng sáy nha.

16. leejun

leejun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    oái.....mái của bác nhìn kinh thế...kô tin vào mắt luôn...nhưng dù sao cũng cúc mừng bác nhé...giàu sụ rùi còn gì.hehehe

17. HitrungFH

HitrungFH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    284
    Mái đẹp ,mái đẹp. Osun đúng là chuyên gia cá mái, kiểu này giống ở chổ mình rồi: âm thịnh dương suy ( cả chục em đực đầu to chả biết làm ăn gì ráo )