Tín hiệu đáng mừng

Thảo luận trong 'Sinh hoạt cộng đồng Gia cầm' bắt đầu bởi quachnguyen, 5/7/10.

1. quachnguyen

quachnguyen Chủ nhiệm CLB GK Q6

Thích đã nhận:
    8,201
    Hôm nay các bạn có để ý mục các thành viên trong diễn đàng không, cả tháng nay khi vô box gà thì chỉ thấy có một thành viên, mặc dù có nhiều thành viên đang online, nên anh em khi vào lúc nào cũng nghĩ giờ chỉ có mình đang online nên thấy buồn chỉ vào nhìn sơ qua rồi thoát ra, hiện giờ mình đã nhìn được 7 thành viên đang có mặt trong box gà kiểng

2. hungphamngoc

hungphamngoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,736
    Có thấy ai đâu anh, chỉ mình tôi là thường nhật ngày 2, 3 lần mà thấy chán quá. MOD không dán xử lý các bài viết phạm quy về chủ đề bài viết (có nội dung đi lệch quá xa, tranh luận ngoài phạm vi con gà và mang yếu tố nhạy cảm) và không đảm bảo sự trong sáng của tiếng Việt kể cả vấn đề nháy giọng, pha tiếng rất tối kỵ của người Việt.

3. quachnguyen

Thích đã nhận:
    8,201
    có nhìn thấy mà anh,hiện nay tôi đang thấy anghi, hot_hot, hungphamngoc, huygv,yeu thien nhien, Đ_Phu trong chủ đề này đó

4. Lê Toàn

Lê Toàn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    970
    a thấy chứ em chỉ có một ên trong dd này, xem xong coi ko có gì là out, mà các IT của trang web chưa chỉnh lại.

Minh_huong, jackie and quachnguyen like this.
  5. Duc Long

Duc Long Quản kê

Thích đã nhận:
    8,173
    Cám ơn anh đã nhắc nhở, em sẽ lưu ý hơn vậy nhé. hì hì tại em đọc cũng thấy ae có thể rút ra đươc vài kinh nghiệm quá quá trình thảo luận đó.
    Hôm nay post bài đi Vĩnh Long mấy lần mà không được.

6. trihuynh

trihuynh Guest

Đúng như Nguyên nói hôm nay mình mới thấy được những người cùng online. Nhưng bù lại vào chậm quá, từ sáng đến giờ mình vào nhiều lần không được. Đặc biệt:Từ 8.00 PM đến giờ cứ 15' mình đăng nhập 1 lần mà mãi đến giờ mới được, mà chờ rất lâu. Hy vọng ngày mai sẽ tốt hơn.

7. yeu thien nhien

yeu thien nhien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,371
    hi``...e thấy ah Nguyên còn thiếu 1 người nữa nha ah....ah QuachNguye6n nữa chi ta...e thì mới lên mạng lại và vào ghé thăm qua topic này,thấy có e và ah CDPhuong...hi``...thân!

8. gadjbo

gadjbo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    514
    Có mỗi em. Với cả việc giới hạn từ trong CM khiến mình phải nhập nhiều từ vô nghĩa để có thể trả lời được. Khiến mọi người rất ngại trả lời topic. Mình cũng ít khi trả lời chỉ vào xem qua rồi lại thoạt ngay.

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Có mỗi em. Với cả việc giới hạn từ trong CM khiến mình phải nhập nhiều từ vô nghĩa để có thể trả lời được. Khiến mọi người rất ngại trả lời topic. Mình cũng ít khi trả lời chỉ vào xem qua rồi lại thoạt ngay.

9. Lưu-Binh

Lưu-Binh Mod Chim thuần dưỡng

Thích đã nhận:
    2,346
    Hôm nay vẫn thấy có 1 mình Lưu Binh trên dd buồn quá....hix hix

10. Me_ Gatre

Me_ Gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    221
    CŨNG CHỈ CÓ 1 MÌNH THÔI A.NGUYÊN ƠI !!!!................................................

quachnguyen thích bài này.
  11. phanphuongnam

phanphuongnam Active Member

Thích đã nhận:
    131
    các chú các anh hãy kiên nhẫn chờ thêm thời gian , em nghĩ sau những lần các MOD xóa nhũng bài viết của những người tâm huyết với con gà tre mà họ đã bỏ công sức , tâm huyết vào bài viết của mình thì diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển mạnh mẽ .......mà nếu là em , em cũng chẳng muốn viết thêm .......

12. hungphamngoc

hungphamngoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,736
    Sáng giờ đăng nhập hoài mới vào được và cũng chỉ có mình ênh - Buồn!

13. quachnguyen

Thích đã nhận:
    8,201
    mấy trang khác vào dễ lắm chỉ có ABV này thôi, tối ngày rớt mạng hoài, không ai vô thì chỉ có 1 mình là đúng rồi, hôm qua vô cũng chậm nhưng còn gặp được những thành viên đang online, hôm nay vô vừa khó mà còn không thấy được thành viên nữa, pó tay

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

hôm qua Duc_Long gửi bài đi Vinh Long mà viết nữa chừng bị out, hôm nay chắc vào không được nên cũng chưa thấy bài viết

14. minh_vy

minh_vy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,163
    hỏng biết buổi trưa thì sao nữa ,chứ hiện giờ là buổi tối thì thấy đc những thành viên online đó !

15. quachnguyen

Thích đã nhận:
    8,201
    uh giờ thì đang thấy.......để tối nay ở đây giữ tụ coi xem sao, không thoát ra hihi

Last edited: 6/7/10
    minh_vy thích bài này.
  16. hiepgatre

hiepgatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    227
    a thì ra Minh vy thấy a Hiệp hả???hihihi anh len chơi nè!có gì kể cho đở buồn coi Minh!

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

anh nguyên ơi ! muốn gặp tụi em lắm không!?thì cuối tuần đi!cho anh thấy chán luôn!có gì anh hú anh Hungphamngoc nha!hẹn găp anh !

quachnguyen, FISHER-MAN and minh_vy like this.
  17. quachnguyen

Thích đã nhận:
    8,201
    ủa sao mình không thấy Hiệp.....haha mình hiểu rồi cái này là do hên sui hehe

thangmtk thích bài này.
  18. minh_vy

minh_vy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,163
    uhm hình như là người thấy người ko anh ơi,chắc có lẻ Mạng chập chờn giống như Điện bị sụp Pha vậy đó,em thấy có thanh viên Chicken_haha online chung với em chứ em hỏng có thấy a.Hiệp va Anh Quyên nha.hiiiii

hiepgatre, thangmtk and quachnguyen like this.
  19. Duc Long

Duc Long Quản kê

Thích đã nhận:
    8,173
    Một mình Đức Long thôi .

hiepgatre, thangmtk and quachnguyen like this.
  20. quachnguyen

Thích đã nhận:
    8,201
    anh còn trong này cũng đâu thấy Long, hồi nãy anh cũng thấy giống như Minh_vy vậy đó, cũng chỉ thấy có mình chicken_haha thôi

hiepgatre, minh_vy and thangmtk like this.