Tin nóng hỏi

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi binhva, 23/2/12.

1. binhva

binhva Well-Known Member

Thích đã nhận:
    164
    chuyện là như thế này.hôm wa em mới mang con gà 1kg3,30 của em đi đá gặp cánh gà bên thanh đa quận bình thạnh nó mang 1kg3,60 hẹn đá sổ 2chai ra ngoài giao hữu 5 chai nữa còn hàng sáo thì em không tính .Đâ đó xong xui thì thả gà ra 2 con giao nạp được gần 10 chân thì gà em đá nó chết ngắt.không có gì để nói nếu nó có tiến đằng này cả đám nó đá mà ko có 1 xu vậy mà dám mang gà đi đá (chắc nó nghĩ gà nó là cọp).Nay em kể ra đây để các bác rút kinh nghiệm mà chơi nhé.trận này thằng trọng tài ôm 1 đống nhưng mà đợi gần 5 tiếng mới lấy được tiền.chán:(

catphien, khetdo, HaiLuaDN and 3 others like this.
  2. pires07

pires07 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    910
    đá hẻm 10 hả bro?
    dù chậm nhưng lấy đc tiền như vậy là may rùi, lần sau kiếm chỗ nào tin tưởng mà đá bro ah.

itloving and Sấm Vương like this.
  3. hoangnammobile

hoangnammobile Active Member

Thích đã nhận:
    106
    :mad:vụ này bị hoài , đá xong đánh lộn lunb-(b-(b-(b-(b-(b-(

catphien, itloving and Sấm Vương like this.
  4. taisaovayha?

taisaovayha? Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,302
    trùi chơi kiểu này ai dám qua chơi lần 2 , lần sau ko lẻ qua chơi kêu nó nở hoa ra coi 1 cái mới chơi hả ?? botay vụ này :laughing::laughing:

5. binhva

binhva Well-Known Member

Thích đã nhận:
    164
    đá bên thủ đức phía nghĩa trang gò dưa. chỗ này đá hoài mà tại cái thằng hay đá trong đây nó dẫn wa chứ có ai biết cái đám này ở đâu ra đâu .hjhj cũng may lụm được tiền chứ ko xẻ thằng trọng tài ra luôn

itloving and Sấm Vương like this.
  6. Sấm Vương

Sấm Vương Banned

Thích đã nhận:
    2,600
    hì hì hôm qua em vác con cú chân xanh đi vụt cũng vậy...đang đi làm về thằng bạn ôm gà rủ đi K7 đá, gà 2.3 nó bê con 2.8 kg chửi nhau om sòm. em nóng mặt quá kêu mày đợi tao 15 phút, sổ 5 tao chơi záp zách với mày...tụi nó đợi, vác gà ra cân, gà mình 2.9 kg 1 gạch gà nó 2.8kg 1 gạch, đá cho nó ăn 8. nó tháo kèo, kêu sổ 2, sổ 2 cũng chơi. có lẽ nó thấy con cú chân xanh của em nó ngại . nó đi bài kêu hết tiền còn 5 xị đá ko? chửi đã tính mang gà về...nhưng wê. quay lại em bảo 1 câu 50.000 đ tao cũng lấy của mày cho bõ ghét. gà mày 3 bát lên đường...băng cựa thả, gà nó gà chuối trắng, chân trắng mỏ trắng mắt trắng. gà em cú vàng chân xanh...2 con căn dạt. buông đuôi 2 con căn, gà nó bum gà em chặn có 1 cặp vô hang cua, nó rớt cái bạch...trận này em ăn được 250.000 đ còn lại chia cho ae mỗi thằng 1 ít cho vui. về nghĩ lại tức ko tả được đợt trước gà em 2.1 kg gà bổn, gà nó lai 2.250 kg em vẫn đá. giờ đi bài thấy ghét đá chơi cho zui. chút nữa em pót con cú cho ae coi nhé..thành tích cái thứ 4. đá chân chân 2 là xong.

Last edited: 24/2/12
    khongthevacothe and pires07 like this.
  7. forgetmenot

forgetmenot Well-Known Member

Thích đã nhận:
    493
    anh Thiện chơi tới bến lun, máu rùi ,5 xi cũng đá lun,ha ha ha,chúc mừng chiến kê của anh nha, đang chờ clip của anh nè, xem cho đã mắt,chúc anh sức khỏe và thành công nha!

8. pires07

Thích đã nhận:
    910
    up con gà cú chân xanh lên coi đi bro Sấm Vương ơi... nghe mà ham quá. ;)

9. phungbatu

phungbatu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    535
    Nghe tên là ham rồi, màu cú, chân xanh nữa, vừa trạng luôn.hihi.

pires07 thích bài này.
  10. hoangho

hoangho Member

Thích đã nhận:
    10
    Bởi vậy đá gà có nhiều chuyện thú vị mà không thể lường trước được!!!

11. taisaovayha?

taisaovayha? Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,302
    nghe mấy anh kể mà thấy ngán ... chổ em đi đá alo cho thằng biện , hẹn gà nhiêu , sổ bao nhiêu , khi nào có no alo lại... cân gà ok thì ... cạch cạch vài phát , chung chi xong là phắn liền :d , chứ ko có vụ thấy gà người ta mà tháo kèo , chắc ăn đòn no quá .nhiều khi mình ngu đi hẹn gà lai , người ta vát nguyên con mĩ rặt lại đá mình cũng phải chịu .nên vụ hẹn gà đá là quan trọng nhất , đi đá gập nhiều ông chạy màu , chạy mạng là thấy bực liền .. hẹn xong móc con gà mình ra cái nó nói màu đó gà nó ko đá , gà bầy chạy mặt ....

12. han thanh

han thanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    73
    mấy thằng chạy màu chạy mạng chạy tới đâu đi nữa thì gà nó cũng chết à,nghĩ tới bữa mùng 7 mới tức cười tui và ông anh đi đá hẹn 2,3kg xổ 2 ai dè đâu mấy thằng kia nó đem ra 2,1kg gà nó lai nặng nó dí 2,3kg khi xách gà ra nó bỏ chạy mất tiêu mình nguyên con(rặt)

13. pires07

Thích đã nhận:
    910
    lâu quá ko gặp anh... hì hì.. con gà anh cho em bây giờ nó có con lun rùi, hôm nào em up hình anh coi nghen. ;)
    em chỉ nuôi đc 2 con mái và một con trống thui.. con trống có 1,7kg thui.. đá như điên lun. :p

14. hoang khang

hoang khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    745
    Bây giờ hình như có phong trào chuyên mang gà nặng hơn hẹn không thôi. Vừa rồi mình cũng phải quá tam 3 bận mới đá được con gà tre 1k020. Mình hẹn gà 1kg tới 1k040. VẬy mà toàn gặp 1k100 ,1k080. Riết chắc anh em diễn đàn mình hẹn đá với nhau luôn quá.

15. pires07

Thích đã nhận:
    910
    mình hẹn đá 2,4kg nó mang 2,6kg... h hình như ai cũng thế cả.
    cứ sợ mình nhẹ hơn đối phương hay sao áh.

16. GaDaThotNot

GaDaThotNot New Member

Thích đã nhận:
    1
    Có những tình huống như vậy mới đam mê đá gà chứ mấy bạn . Đúng không ?

17. sieuthiga

sieuthiga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    120
    Mấy người đó liều ghê kg có tiền mà dám ôm gà đá mấy triệu đồng, hehe

18. gadongque

gadongque Well-Known Member

Thích đã nhận:
    794
    Có lần theo mấy người bạn , gà phía bên mình hẹn khoảng 2,5kg , gà bên kia tới cân gà lên khoảng 2,8kg , 4 mũi đồng thả gà .

19. Sontynl

Sontynl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    mình cũng đá vài lần chổ đó rồi, đó gọi là khu nghĩa địa đằng trước có quán cafe đi vô được cái là bạc ngoài nhiều nhưng không an toàn. Bạn lấy được tiền là hên rồi lỡ gần thắng mà hô công an một cái bỏ chạy tứ tung thì biết đòi ai, nếu có đá thì bạn nên đá ở chợ đầu mối gần đó, mấy tay chủ vựa nhiều tiền lắm.

20. pires07

Thích đã nhận:
    910
    ngã tư BP, chợ đầu mối có nhiều chỗ đá êm lắm, tiền như nhiều lá. nhưng quan trọng có lấy đc hay ko thui... cũng nhiều gà cọp lắm.