Tổ chức OFFLINE khu vực miền trung.

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Chí Tình, 24/9/13.

1. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    Nối tiếp các anh em khu vực miền nam, để xây dựng phong trào gà rừng trên Diễn đàn ngày càng vững mạnh. Mình đại diện cho các anh em của tỉnh Quảng trị kêu gọi các anh em có cùng đam mê gà rừng tham gia tổ chức một cuộc gặp mặt của khu vực miền trung (từ hà tĩnh - quảng ngãi). Nếu anh em nào trong khu vực nhất trí xin ghi danh vào kèm theo địa chỉ để tiện liên lạc. Sau khi đã đông đủ sẽ thống nhất kinh phí, địa điểm tổ chức. Mình nhất trí với Forestman là mỗi năm tổ chức một tỉnh, lần đầu này có thể tổ chức tại Quảng trị hay Huế đều Ok. Hy vọng anh em nhiệt tình ủng hộ.
    Các anh em trên diễn đàn ở các khu vực khác nếu có những ý tưởng gì hay xin đóng góp ý kiến cho anh em miền trung để tổ chức tốt hơn. Rất mong được nhận sự góp ý của các anh em.
    Mình ghi danh đầu tiên:
    1- Trần Chí Tình - Quảng trị: ĐT 0913411118

Last edited: 24/9/13
  2. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    Tí Cua góp ý chút a e xem nha :
    về địa điểm tổ chức lần đầu tiên thì a Chí Tình nên thống nhất từ bây giờ, vì khi biết chính xác địa điểm rồi a e muốn tham gia mới biết có tiện và đi đc ko.
    về kinh phí cũng nên đưa ra mức đóng góp vì cũng có những e còn sinh viên hay học sinh ( có thể với a e thì vài trăm ko là vấn đề, nhưng sv hs thì là vấn đề )
    và người nào sẽ đứng ra tổ chức, đăng cai ở tỉnh nào thì a e tỉnh đó nên đứng ra tổ chức ( tiện việc tìm quán cafe họp mặt, quán ăn ).v.v.
    có chút ý kiến, hi vọng a e miền Trung sẽ tổ chức thành công ngày họp mặt, gắn kết tình cảm của mọi người hơn.

3. Chí Tình

Thích đã nhận:
    1,085
    Cảm ơn Tí Cua rất nhiều. Đã vậy thì mình đề xuất luôn nhé. Năm nay tổ chức tại Quảng trị, anh em quảng trị sẽ cùng bàn bạc với nhau và tổ chức. Mình sẽ tập hợp hợp thông tin, liên lạc với các anh em. Dự kiến sẽ tổ chức vào ngày chủ nhật, kinh phí một anh em khoảng 300k (các ae có thể đề xuất ý kiến thêm). Rất mong các ae tiếp tục góp ý kiến. Thân

4. Garungdatquang

Garungdatquang Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    1,930
    OK, mình đăng ký 1 xuất như nội dung ban chitinh đưa ra đó. năm nay lần đầu để Quảng Tri đăng cai địa điểm nhé. chitinh chủ xị còn anh em miền trung là chủ chi ...heeeeeee

GHT, dong_pham, phamngoctam and 4 others like this.
  5. mcbt

mcbt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    Trong năn nay chú Thạnh bận rộn rồi, vừa vào Nam về Trung xong chắc chú làm đợt Bắc tiến nữa là gặp mặt tất cả ae đam mê gà rừng cả 3 miền

6. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    Chúc mừng anh em miền trung thân yêu có dự định tốt đẹp, chúc có nhiều thành viên tham gia

7. forestman

forestman Well-Known Member

Thích đã nhận:
    247
    Xin 1 vé tham gia forestman - 0903 063 234 Dũng Quảng Trị.

GHT, phamngoctam, ngocthuong and 2 others like this.
  8. Garungdatquang

Thích đã nhận:
    1,930
    Chí tình thường xuyên cập nhật danh sách đăng ký tham gia để a e biết tham gia. A e miền trung hãy nhiệt tình ủng hộ buổi offline này đi, qua đó có cơ hội để gặp mặt giao lưu và chia sẻ...sao thấy ít a e lên tiếng quá nhỉ ???

9. Chí Tình

Thích đã nhận:
    1,085
    đúng thế bác Thạnh. Sao e kg thấy ai lên tiếng nhỉ.

ngocthuong thích bài này.
  10. Garungdatquang

Thích đã nhận:
    1,930
    nick listen_tome có pm nhờ mình đăng ký cho listen_tome 1 xuất dự buổi offline miền trung nhé chí tình.

GHT, Chí Tình, phamngoctam and 2 others like this.
  11. Chí Tình

Thích đã nhận:
    1,085
    Như vậy đến giờ này đã có 4 ae đăng ký. Ở quảng trị có một số ae chơi gà rừng nhưng kg lên diến đàn, mình sẽ thông báo và chắc ae sẽ tham gia. ae tiếp tục đăng ký nhé.

cugayquangtri and phamngoctam like this.
  12. cugayquangtri

cugayquangtri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    570
    Em chơi cu gáy...tham gia được không bác Tình...ke..ke..Nếu bác gật cho em đăng ký đến nhậu với...Mà tổ chức ở Đông Hà đi bác cho nó tiện (chứ chạy xe ra thị trấn Hồ Xá, uống say không chạy nổi vào nhà).

Last edited: 26/9/13
    Chí Tình and listen_to_me like this.
  13. Chí Tình

Thích đã nhận:
    1,085
    Ok mà. Giao lưu với anh em chơi gà rồi làm quen dần, đem mấy con cu gáy của chú tới đó đấu giá rồi chuyển sang gà luôn. Còn việc tổ chức cụ thể ở đâu thì để anh tính sau.

14. cugayquangtri

cugayquangtri Well-Known Member

Thích đã nhận:
    570
    OK bác...Mà em rũ thêm mấy bác chơi cu tôi giao lưu cho vui bác nghe...Biết đâu mấy ông đó (kể cả em) ghiền thêm món nữa (khoảng 3 - 4 vị gì đó)...????

15. AKAY_QNINH

AKAY_QNINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,189
    Nói đến Quảng Trị thấy hào hứng quá nhất là thăm thành cổ,sông Thạch Hãn và tới nghĩa trang liệt Trường Sơn thắp vài nén nhang,nhưng không được rồi vì AKay bận quá...chăm 2 đứa con nhỏ nữa.Thôi chúc ae off vui vẻ nha.

Chí Tình and cugayquangtri like this.
  16. GarungchuprongN

GarungchuprongN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    450
    Hêhêhê..........thấy anh em các vùng, miền tổ chức họp mặt rần rần thấy háo hức quá, chúc các anh em khu vực miền trung tổ chức buổi gặp mặt, giao lưu, thành công vui vẻ nha...............không biết lúc nào anh em 5 tỉnh tây nguyên (gia lai, kon tum, đăklăk, đăk nông, lâm đồng) mới tổ chức được buổi offline đây.

17. Hieu Ca Rem

Hieu Ca Rem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    909
    Thấy anh em off vui quá. Chỉ tiếc vì lý do sức khoẻ nên không tham gia được buổi họp mặt nào. Có lẽ phải qua năm sau mới có cơ hội được hội ngộ cùng mọi người. Nghe buồn trong lòng ghê. Thôi thì mua bắp rang về ngồi hớt chuyện cũng được. Chúc cả nhà có một buổi gặp mặt thật đầm ấm và chúc sức khoẻ!!!!

18. gatrect

gatrect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,749
    các bác miền trung phát động buổi giao lưu là tốt rồi, bởi vì miền trung là khúc ruột yêu thương của đất nước, nơi có nắng có gió muốn cái gì có cái đó, có cả con gà rừng và con gà........rất tiếc mình rất thích miền trung cũng đã thăm miền trung đôi ba lần, đất miền trung rất nghèo nhưng con người miền trung thì không nghèo về tình cảm, đi đâu cũng mô tê răng với rứa sao bác không vào thăm nhà em xơi một bát chè vài ly rượu đế cho ấm lòng. Chúc anh em miền trung có nhiều thành viên đăng ký tham gia họp mặt, chúc anh em miền trung vui vẻ, chúc có nhiều gà rừng để chia sẽ cho anh em miền tây sông nước

Last edited: 27/9/13
    Chí Tình thích bài này.
  19. Chí Tình

Thích đã nhận:
    1,085
    Hiện tại anh em đăng ký với mình đã được trên 10 người rồi. Anh em ở Quảng trị cũng đã trao đổi bàn bạc, quyết định sẽ tổ chức tại thành phố Đông Hà, thời gian dự kiến sẽ vào tháng 10 (dự kiến vào ngày 13/10). Để tiện cho công việc được chu đáo và nắm bắt được chắc chắn số người tham dự để ae quảng trị sắp xếp. Anh em nào đăng ký tham gia xin vui lòng nộp kinh phí cho buổi gặp mặt (300k) cho mình theo tài khoản: Trần Chí Tình - Ngân hàng BIDV chi nhánh quảng trị: STK 54010000143114. Nếu có gì trục trặc xin liên lạc với mình 0913411118 hoặc Dũng (forestman) 0903063234. Cảm ơn tất cả các ae.
    Nhân tiện cũng cảm ơn tất cả các ae khắp mọi miền đã ủng hộ, góp ý kiến và chia sẻ tình cảm với ae miền trung. Thân!

20. Garungdatquang

Thích đã nhận:
    1,930
    Chí tình câp nhật luôn danh sách từng a e tham gia lên diễn đàn đi để tiện theo dõi.Mời luôn các Mod tham dự nữa bạn à.