Tổ chức offline như thế nào?

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi fresh_man1505, 3/10/07.

1. fresh_man1505

fresh_man1505 Member

Thích đã nhận:
    0
    To Hiepsoi: Tình hình con vàng của cậu thế nào rồi, hy vọng là không sao. Hôm ngoài đó còn mạnh khỏe lắm cơ mà.
    To Nuademvangem: Tình hình vẫn 6/10 em ra đó hả? Quà tặng cũng phải có tên anh đó chứ?
    To Phulam: Anh phú xem họp bàn anh em làm bữa thật hoành tráng xem sao. Ý là tổ chức chỗ nhậu đó. Phải nhậu mới vui; thực ra anh em ngoài này đã ai nhậu với nhau đâu; tìm chỗ nhậu riêng tư một chút rồi thi cá thì hợp lý hơn;
    Anh em cùng cho ý kiến nha?

2. Nuademvangem23

Nuademvangem23 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    ok em đồng ý với mấy anh thi xong rồi kiếm chỗ nào đó làm 1 tăng mà mấy anh ở ngoài đấy phải bàn với nhau làm 1 show hoành tráng vào và cho anh em biết rõ cơ cấu giải thưởng luôn để mọi người hăng hái tham gia kekeke!!! sắp có đại hội võ lâm để xem gòi!!!! kakakaka

3. Dr_Martens

Dr_Martens Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    Hì hì...Tin mới nhận,ngày 6-10 Dr bắt đầu CHUYẾN THĂM CHÍNH THỨC:devil: Hà Nội..xem như ra chung chuyến với Vũ..Em nghĩ có lẽ nên làm ngày Chủ Nhật,trưa Chủ Nhật là thích hợp nhất..
    Sẵn đây anh em cho hỏi thăm chỗ nào ngoài HN bán hũ nhựa để em đựng cá tạm vào đó..Em nghỉ ở Nhà Khách BQP 14 Lý Nam Đế.

4. KING301

KING301 Active Member

Thích đã nhận:
    28
    Đồng ý 2 tay với bác. Cứ tổ chức ngày CN cho anh em thoải mái(kể cả chuyện ăn nhậu). Mà 2 bác ra cung một lúc thì hay wá rồi. Càng đông càng vui. Làm bữa hoành tráng đi:laughing: :laughing:

5. hungthanh

hungthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    19
    trời mọi người vui quá tiếc là em ... nhưng ráng năm nữa lên vui cùng các bác
    to bác Dr cá bác gửi cho em đẹp lắm nhất là con màu đồng con nào cũng sung và đủ 180o hà thanks bác nhìu mà trông lại to nữa chứ hì

6. giangLN

giangLN Active Member

Thích đã nhận:
    1
    <==.làm.xe.ôm.cho.anh.Bi.với.vũ.béo.nhé.hehe.mọi.người.cứ.bàn.đi.rồi.em.theo.^^

7. fresh_man1505

fresh_man1505 Member

Thích đã nhận:
    0
    Anh phulam sao hôm nay không thấy đâu nhỉ. Mr Bi định đề nghị đổi sang trưa chủ nhật mọi người thấy thế nào?