Tổng Hợp Chim,Lồng,Cóng của Khánh Bachbossho2

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi MêchimKhuyên, 28/5/12.

1. Chào cả nhà đây là ảnh con xòe cứng và cái lồng Cật Độ NGÀ (màu trắng là NGà HẾT) chân nguyên 1 mảnh ko ghép ko dán của em chia sẻ với các bác,các bác thấy vui thì nhớ THANKS em cái nhé
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    bác nhìn gì vậy [​IMG]Bác đã ấn vào THANKS em chưa vậy
    Chào các bác Hôm nay em rảnh chụp vài tấm ảnh về 1 chú Khuyên Xòe Cứng Líu Xòe To cờ nội Bộ và 1 chú Khuyên Xòe Cứng Líu Xòe Giật Cánh đã có cờ giải Nhất HP + lồng cật ko dán chân ko ghép cật Độ Ngà (màu trắng là Ngà) + Lồng Khuyên NGũ HỔ của em chia sẻ với các bác,các bác nhớ THANKS em để em nếu thấy đẹp
    Clip minh họa
    ‪khuyên Xòe cứng số 1 líu xòe giật cánh của Khánh BachbossHo.MOV‬‏ - YouTube

2. yeuchimthucanh

yeuchimthucanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    573
    Đây mình thanks hộ anh em trong diễn đàn kẻo không thấy ai thanks thì tiếc thật quả lồng và con chim thật đẹp nói "thật đẹp" vì cũng mới tập tọe chơi khuyên (cái này nói thật) nên không dám phán bừa vì trên diễn đàn có nhiều người chơi lâu nên kinh nghiệm nhiều.
    Bạn ở HP ah thế thì không thanks o được rùi nhất là đồng hương HP...

Giangnamhp thích bài này.