TPHCM- Cám chim Chích Choè , Họa Mi và CM cao cấp Quốc Huy

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi buffon, 1/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buffon

buffon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    76
    Cám chim Chích Choè , Họa Mi và CM cao cấp Quốc Huy : Hãy cảm nhận sự thay đổi ở con chim của bạn

Sau bao năm chơi chim cảnh và tốn cũng rất nhìu tiền của và công sức nay em đà đúc kết ra 1 kinh nghiệm làm cám cho chim ăn hết sức hiệu quả , nay em xin phép đăng lên đây để chia sẽ với anh em mê chim chích chòe . Cám em làm khá là bỗ dưỡng , thành phần cám như sau : Đậu phộng , gạo , trứng vịt , tôm , thịt bò , vitamin.... vv . AE hãy dùng thử rùi sẽ thấy hiệu quả ở con chim của mình , chim ăn lên lửa tự nhiên , chim chơi bền , lông mướt , đi phân tốt có thể sử dụng tốt cho chích chòe than , chòe đất và chích chòe lữa , chim sâu . Giá 100gr cám là 40k , ai lấy 1 kg thì là 400k nhá( AE đừng so sánh với cám bán ngoài tiệm nhá bởi vì mình làm chất lượng hơn rất nhiều) , em sẽ freeship cho anh em nào lấy 1kg trở lên trong nội thành còn xa hơn mạn phép xin chúc tiền xăng hjhjhj . Mọi chi tiết xin liên lạc HUY 0908385453 hay YM : qochuybuffon01 mình buôn bán tại nhà hen nên AE cứ yên tâm về chất lượng

Thể theo yêu cầu của khá nhìu khách hàng Sau khi làm 1 mẽ cám mi và chào mào đã test và cho kết quả tốt nay em cho ra thêm cám họa mi hót và chào mào , em làm chủ yếu chất lượng là trên hết nên AE yên tâm nhưng đối vợi cám họa mi và chào mào ai đặt nữa kg em mới làm dc nhá ( có lí do riêng hjhjhj) giá của cám mi và chào mào đồng giá 35k 100gram em sẽ ship miễn phí cho AE nhá

AE có thể đặt hàng trên topic em sẽ liên lạc ngay lập tức nhá

cách bảo quản cám tốt nhất : Cám của em sài tốt nhất trong vòng 1 tháng rưỡi đổ lại , anh em mua về cho nguyên bịch vào trong keo hay lọ , bịt kín và đễ chỗ khô ráo , tránh chỗ ẩm ướt nhá hjhjhj
    Không ngại xa , ko ngại khó chỉ ngại không có khách hàng

ADD : 01 Lê Thịệt, F.Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú
    Phone nhà : 0838648690
    1 vài hình ảnh cho sinh đông
    Cám chích chòe nà

Cám Mi và chào mào nà :

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Mong AE ABV ủng hộ em để em có thể đem đến những điều tốt nhất cho con chim của AE

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Mong AE ABV ủng hộ em để em có thể đem đến những điều tốt nhất cho con chim của AE

Last edited: 1/5/12
    nhut.mapct and congminh like this.
  2. buffon

buffon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    76
    mong AE ũng hộ em để em có thễ đem đến những gì tốt nhất cho con chim của AE

3. buffon

buffon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    76
    Cám chim Chích Choè , Họa Mi và CM cao cấp Quốc Huy : Hãy cảm nhận sự thay đổi ở con chim của bạn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.