TPHCM: Phải tạm biệt mấy em chim :( ai cần thì e thanh lý :(

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi yeahlong, 26/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yeahlong

yeahlong Active Member

Thích đã nhận:
    12
    Mong mod cho e đăng bài ở đây vì tình hình gấp mà e lại ko đủ số bài viết đăng bài box buôn bán .. :(

Hiện h nhà em làm khó dễ em vụ nuôi chim này và ko cho nuôi nữa nên h e phải bán hết để cho yên nhà, anh em nào cần thì e để lại , chim em nuôi rất kĩ, cho ăn uống tắm táp đầy đủ và đều đang sinh sản đẻ tốt hết, ko tật lỗi gì hết

1. Cặp MM trắng tinh, ko lem luốc gì hết, đang ấp trứng 3 trứng có cồ luôn, nuôi con tốt, vì ko nuôi nữa nên e bán nguyên bộ + chuồng luôn, nói chung hình có cái gì e đầy nguyên xi như vậy . Giá 500K , ai lấy chim ko thì 350k/cặp :( trong hình ko phải nó đang xù lông đâu mà là nó đang rũ lông thôi

2. Cặp MM xám, cũng đang sinh sản, lúc mua về tới h thì đã đẻ đc 1 lứa rồi, nuôi con tốt. Gia cũng là 500k luôn, chim ko thì 350k :(

3. Bạc má xám (đực) và con của nó chưa biết trống mái, vì con mái và 1 con con nữa vì vướng dây té gãy chân mà mình ko để ý nên nó đau wá nó chết, h chỉ còn 2 bố con thôi :( mình bán 2 em là 350k, lấy con trống ko thì 200k/con. con tơ thì 150k/con

Đó là tất cả những gì mình còn, vì nhà ko cho nuôi nữa , ai cần pm 0919605412 - Long

Địa chỉ : 220/108 Lê Văn Sỹ, P.14, Q3

petgialai thích bài này.
  2. FinchHaNoi

FinchHaNoi Active Member

Thích đã nhận:
    10
    Chia buồn với bạn, vừa rồi thấy đam mê vậy mà giờ phải chia tay mấy em nó :(mình ở HN ko thì cũng múc luôn rồi :(

3. hoaibackts

hoaibackts Well-Known Member

Thích đã nhận:
    312
    chim đẹp quá..............................................................................................

4. sefar

sefar Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    cặp đầu có 3 con hả bác,1 em baby?...................

5. yeahlong

yeahlong Active Member

Thích đã nhận:
    12
    Cặp MM trắng đã theo chủ mới rất yêu chim, cũng yên tâm cho em nó .

Giờ chỉ còn cặp MM xám và cặp bạc má thôi :( ai rước tụi nhò đi giúp em :(

6. Hong_ket

Hong_ket Well-Known Member

Thích đã nhận:
    295
    Tính bắt cặp trắng mà trễ rồi, vì mình cũng đang cần tìm manh manh trắng trống.

7. tien tv

tien tv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    Chim đẹp lắm, rất tiếc là mình ở trà vinh. nếu ko mình sẻ rinh mấy em nó về cho vui nhà vui cửa rồi. Mà bạn bị ai ko cho nuoi chim vậy bạn, cha mẹ hay là ...bà xã ... vậy ban..Nếu là bx thì dể thuyết phục rồi,bạn cứ nói là"" e không cho a nuôi (chim cảnh) thì a nuôi (....chim khác...), lúc đó e đừng có trách a.......ka. .ka .ka. bx bạn sẻ sợ liền lúc đó tha hồ mà nuôi chim.( Đây là kinh nghiệm của người từng trãi nhé........hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........ Có một câu nói của ban thaonguyen rất hay ""sống là fải có đam mê"" ai cũng vậy, nguoi ta ko mê thứ này thì mê thứ khác,... nhưng biết đâu mấy thứ kia có hay bằng thú chơi chim cảnh......

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.