Trận đánh ngọt ngào khép lại năm 2013(29/12/2013 âm lịch) của manhquyet

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi nguyenmanhtuyen, 30/1/14.

1. nguyenmanhtuyen

nguyenmanhtuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    979
    vậy là 1 năm nữa đã đi qua với bao niềm vui và nuối tiếc trong thú chơi cu cò, một năm đem đến nhiều thành công với những trận đánh oai hùng của những chú mồi cưng. năm nào cũng vậy với tôi luôn có khởi đầu mạnh mẽ và kết thúc ngọt ngào. năm nay cũng vậy, khai lụp đầu năm với trận đánh thu phục thành công em thổ mắc me và giờ kết thúc năm với em thổ pha tốt tiếng mang vóc dáng con nhà võ....
    để chuẩn bị cho trận đánh cận tết này anh em đã phải khá vất vả chuẩn bị mọi công việc nhà cửa, gđ, lợn gà.....chu đáo. rồi mọi việc cũng hòm hòm vậy là 6h 2 anh em lên đường, sau đoạn đường 40km cội gác cũng đã ở trước mặt, xa xa đã nghe giọng em đồng pha đặc trưng miền nam thúc kèm rụ mái vậy là mồi phổ pha của chú Tùng được ra trận.....sau 45p thì trận đấu kết thúc gọn gàng với cú đá mặt lụp....

sau trận đánh thành công 2 a em qua cội thứ hai và ở đây với gần 3h đồng hồ mồi cây làm việc vất vả nhưng ko thể đưa em bổi nhập tàn bởi sự tinh khôn và dày dạn trận mạc của em nó, và cuối cùng thì mồi đất được huy động và trận đánh ngọt ngào được diễn ra dưới đất, kết thúc 1 năm đầy thành công......

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:15 PM ----------

chúc diễn đàn 1 năm mới thành công, đoàn kết, vui khỏe..........

2. lehieuhp

lehieuhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,970
    Bận quá, hôm nay mới có dịp vào ngó chiến công của em. Chúc em và gia đình năm mới An Khang - Thịnh Vượng và bắt được thật nhiều bổi hay!

3. nguyenmanhtuyen

Thích đã nhận:
    979
    cảm ơn bác lê hiếu, bác cũng vậy nhé....bác hôm nào khai lụp vậy>? thời tiết đang đẹp đó bác...

4. cucuom

cucuom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,422
    Oh, mấy Cụ này ah!
    Năm ngoái tôi có đợt đánh Cu tại Hưng yên và đã gặp Cụ Tùng này tại bãi đánh nhà máy cám gà khu vực Khoái Châu thì phải, Cụ này trẻ tuổi nhưng kinh nghiệm chiến trường cũng rất dày dạn.
    Hình ảnh Cụ hôm đó
    Sau khi thấy độ chuyên nghiệp của Cụ, tôi cũng tự sướng bộ đồ nghề để an ủi ít nhiều…:blushing:
    Chim ở đây đấu râm ran nhưng lại rất trận không chịu chung cây, đến cuối giờ chiều khoảng 5h30 chú em cùng tên “Tú thanh trì” rút mồi thu quân thì cucuom tôi thử thế Mồi sẹo vào vị trí đó thì đột nhiên em Bổi về chung cây ngay ……và kết quả có sản phẩm làm kỷ niệm.
    Đây là em Thổ pha tốc độ với hình ảnh hiện nay
    Và đây là hình ảnh sau khi thu phục
    Cặp cán

Last edited: 8/2/14
    thanhjjk, hahai, hoangngantg and 18 others like this.
  5. nguyenmanhtuyen

Thích đã nhận:
    979
    á......các cụ này ác thật, tổ chức oanh tạc ngay trên sân nhà tôi mà k chịu í ới gì hết. em bổi đẹp quá cụ Tú nhể. vậy là cụ có duyên với cu hy quá dùi đó

thanhjjk, hahai, PHIOMON and 5 others like this.
  6. ancugay

ancugay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14,551
    Chào cụ! Đợi thời tiết tốt anh, em bên này sang Hưng yên một chuyến nhé? Mong cụ bố trí mấy kèo thơm thơm... Mình cũng rất thích bổi HY mà!

thanhjjk, hahai, PHIOMON and 5 others like this.
  7. vuvannhan

vuvannhan Member

Thích đã nhận:
    14
    em cũng ở hưng yên thương xuyên oánh cu mà chưa gặp các bác nhỉ

thanhjjk, hahai, cucuom and 1 other person like this.
  8. nguyenmanhtuyen

Thích đã nhận:
    979
    ok sẽ cố gắng thung bổi trận đãi các cụ.....nhưng hơi xa chút các cụ nhá

thanhjjk, sanbayphucat, hahai and 2 others like this.