Trang Web bị lỗi- không vào được.

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi Discuslam, 10/3/07.

1. Discuslam

Discuslam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    Nguyên ngày hôm qua và sáng hôm nay mình không thể vào được AQ không biết trang web có bị gì không nữa.Mình đang theo dõi buổi offer cá rồng nên đành không tham dự được,không biết các bạn có đi off không kể mình nghe với.

2. Hiep Hoa

Hiep Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    do trục trặc kỹ thuật, phải nhờ "chyên gia" từ Hà Nội bay vào "chữa" đến hôm nay mới OK đó bạn ơi

3. longvangchauc

longvangchauc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Mình may mắn có tham dự buổi họp mặt sáng nay,vắn tắt sơ lược cho bạn và số anh em lỡ hẹn hôm nay biết chút phần nào buổi góp mặt đầu năm của anh em hội thần long gộp lại chung vui:)
    Đây là buổi sơ giao cùng số anh em bên này và bên VL,số anh em bên VL thì mình đã từng giao lưu biết qua rồi,chỉ bên này mới biết một số anh em hôm nay qua cuộc hội ngộ đầu năm con HEO VÀNG:D.Nói chung qua cuộc gặp hôm nay anh em rất hòa đồng ,và bình loạn sôi nỗi vui vẽ, sãng khoái,qua từng gương mặt ai cũng cho thấy rõ điều này,tuy rằng hôm nay có một số anh em mới gặp nhau lần đầu tiên,nhưng tất cả đều hòa nhập rất nhanh cùng nhau trao đổi bình loạn,chia sẻ những khó khă,kinh nghiệm khi theo đuổi thú đam mê,nổi bật nhất là Ông bạn Trình Phương An Bình loạn nhiều câu tếu khiến mọi người cười muốn đau ruột =)),TÁM hơn 3h mà chẳng ai muốn về:D,chưa ai thấy đã thì phải,tôi đói muốn teo người luôn nhưng bị Ông bạn TPA rủ rê nên tò mò cùng 2 đồng chí bên VL không kém phần muốn săm soi cá nhà người ta=)) nên hè nhau khám điền thổ cá TPA,Xem xong hết thấy đói:D ,chỉ biết nói ngắn gọn hai từÔm Đồm,Ông Trình Phương An này cá nước ngọt gần như loại nào cũng VÁC về chất đầy hồ đầy nhà:p từ tần trệt đến trên lầu:p .Thôi ngưng ở đây,khai ở đây nhiều quá mai mốt Ông Bạn TPA không cho tham quan thủy cung mini nữa:D ...đây là tiền đề hứa hẹn cho những lần họp mặt sau đông và vui hơn nữa, hi vọng những anh em hôm nay lỡ hẹn vắng mặt tuần sau góp mặt đông vui...Xin thay mặt anh em cám Ơn món quà gốm tạo khoáng anh chia sẽ cho anh em về dùng thử.Thân ái xin chào tất cả

4. trinh phuong an

trinh phuong an Moderator

Thích đã nhận:
    290
    Phải nói là rất vui & rất thân thiện dù chỉ gặp lần đầu tiên.trước hết là cảm ơn bạn le anh dung đã lên tiếng giúp anh em họp mặt và chọn địa điểm cafe sân vườn Đông Hồ rất hợp lý.theo anh em có mặt thì thứ 7 tuần sau sẽ tiếp tục họp mặt.anh em nào có tham gia thì 10g sáng thứ 7 tại cafe Đông Hồ.trong buổi họp mặt do quá vui & hứng thú nên có điều chi sơ xuất mong anh em bỏ qua.

5. thanhphu

thanhphu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    các bác có chụp hình ko post lên cho em xem đi,em là học sinh lớp 10 nên mấy buổi họp mặt này chỉ toàn tiền bối hậu bối như em chắc chỉ ngồi web nghe các bác kể lại chuyện quá(chắc cỡ U20 mới có thể tham gia họp mặt với các bác)

6. trananhhung

trananhhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Thay mặt các anh em cảm ơn anh TPA rất nhiều! Mấy loại sứ anh cho theo tôi nghĩ chắc ok đó, nghe LVCU cùng 1 số anh em đến tham quan trung tâm các loại cá kiểng nước ngọt quý hiếm của anh tôi thiệt thấy tiếc nếu như không có việc gấp chắc tôi cũng xin tham gia, nhưng không sau lần tới họp mặt chắc chắn tôi sẽ xin anh cho tôi xem 1 lần cho đã (để mở rộng tầm mắt ) và cũng xin cảm ơn anh LAD đã thiết kế ra buổi họp mặt vui tươi tràn đầy tiếng cười, thân thiện và nhất là còn có quà mang về nửa. Mong sau những buổi họp mặt như thế này sẽ thường xuyên hơn, nhiều thành viên mới hơn, anh em tụ họp trao đổi chia sẻ kinh nghiệm về cá rồng nói riêng cũng như có thể là nhiều vấn đề khác trong cuộc sống của từng thành viên.
    mình định post 1 số hình quà của anh TPA tặng anh em nhưng không biết post làm sau mong anh em chỉ giúp. Xin cảm ơn thân chào

7. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    1. trước hết bạn chuyển file chụp hinhỳ vào máy tính và sử dụng một chương trình chỉnh sửa ảnh như Photshop hoặc ACDsee chẳng hạn, dặt kích thước ảnh với độ phân giải có chiều rộng 800 pixel
    2. Gửi hình lên một site free như: http://img206.imageshack.us/
    sau khi úp hình xong bạn chọn coppy link dẫn hình trong hộp Direct link to image
    3. VÀo bài viết chịn hình [​IMG] ở bên trên ô viết bài và paste vào cái hộp hiện lên, nhấn OK là xong, mong sớm đc nhìn thấy hình ảnh cuộc gặp mặt và chúc cho "Hội" cá Rồng ABV phát triển mạnh mẽ