Trungkienmcsa giới thiệu sản phẩm lụp cầu tử 50cm của mình.

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho Cu gáy' bắt đầu bởi trungkienmcsa, 26/2/13.

1. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    (*)(*). chào mọi người. sau một thời gian cũng tương đối dài chơi và bẫy cu gáy trung kiên đã đúc kết và tự tay mình làm hai chiếc lụp để trang bị cho mình.
    ưu điểm của chiếc lụp này là cầu tử dài bổi rất thích nhảy, dễ ngụy trang và dấu lụp đồng thời mồi được sống trong một không gian vừa phải rất tốt cho mấy chú mồi lỡ đi rừng hay tung phá.
    hôm nay trung kiên giới thiệu lên đây chia sẻ cùng mọi người mong rằng từ sản phẩm này mọi người có thể cải tiến hơn nữa để giúp cho chú mồi của mình rút ngắn thời gian tác chiến. trân trọng.đây là hình ảnh sản phẩm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:01 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:59 PM ----------

đây là hình ảnh chiếc lồng vừa hoàn thành phần chính, chưa vào lưới. hôm sau mình sẽ up vài hình ảnh chiếc lồng hoàn thiện và những hình ảnh chiếc lồng này khi lên rừng bắt bổi để mọi người quan sát nhé.

almanach, BigBird, giothoc and 7 others like this.
  2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Lụp cầu tử dài như vậy thì ra cội dễ treo đó, tuy nhiên tính cơ động không cao. Nếu tháo rời được cụm bàn sập, lưới và cầu tử khỏi lồng thì tính cơ động sẽ vao hơn chăng?

3. trungkienmcsa

trungkienmcsa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,930
    chào anh. nếu như anh tận mắt thấy chiếc lụp của em thì anh sẽ thấy nó chẳng khác là bao so với lụp bình thường. chiều cao của em nó tăng hơn lụp thường chưa đến 10cm, bề rộng và sâu của nó giống với lụp thường và em đi tác nghiệp thấy rất dễ cơ động anh ạ.
    chiếc lụp này chỉ có phần cầu tử là được tháo rời ra thôi.
    em làm chiếc lụp này cũng vì khi đi đánh em vận chuyển bằng xe máy để hay bị vướng nên thiết kế theo xe của mình. để rất gọn.
    những chú bổi trận sợ lụp thì em chuyên bắt bằng chiếc lụp này đấy anh. chúc anh và mọi người luôn vui.
    mọi người có thể xem và cải tiến theo sở thích của mình nhé.

4. cugayhathanh

cugayhathanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    201
    Lụp của bác hiệu quả không thua kém gì lụp đàn cò, trọng lượng lụp có nặng lắm không bác, khi treo có hay bị sập lồng không ạ, em thấy cầu tử dài nặng lắm!

cugaybinhthuan and hungvcb like this.