Từ A-z

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kkk, 27/6/06.

1. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Tình cờ,lại tình cờ,nhặt được một em LH "sa đọa",hihi,vì còn bé tí mà đã khoái từ A-Z roài,các bác tưởng tượng chút nhá,vậy nó mới vui.
    A này...
    [IMGo]http://i81.photobucket.com/albums/j214/phamkhanh74/aquarium/250620061045.jpg[/IMGo]
    Znày...
    [IMGo]http://i81.photobucket.com/albums/j214/phamkhanh74/aquarium/240620061036.jpg[/IMGo]

Last edited: 27/6/06
  2. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Haha, đúng là A-->Z thật, con này nhìn tương lai lắm 3K 33 ạ, đầu cũng dựng lắm à. Nhà em còn dư hồ có cần nuôi giùm không=))

3. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Nói bác đừng cười,rước nó về là vì cái chuyện từ A-Z đấy thôi,chứ đầu cổ thì chán lắm,hehe,kí tớ đòi bắt nó bà chủ tiệm còn nhìn mình với ánh mắt vừa ngạc nhiên,vừa hớn hở(bà ta ko để ý đến cái vụ chữ nghĩa ni),thế đấy.

4. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    thế coi như lụm được vàng rồi nhé.Tối nay em chụp con rồng đỏ new của em cho anh coi nhé...mà con ni ỏơ nào rồi ....tại nó mà phải ngăn hồ cho nó í à ?

5. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Béo hơn ngón cái một tí,phải ngăn,ko thì nó leo sang đánh mấy thằng hàng xóm mất,vẫn phải để mắt đến nó luôn vì tên này thích giãi quyết vấn đề bằng bạo lực lắm...

6. KingQueen

KingQueen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    hÍHÍ Bá kkk333 này nhanh mắt + nhanh tay quá nhỉ. Thế mà Bác cũng nhình ra A ... Z. Quá phục phục....

7. Son Q4

Thích đã nhận:
    124
    bác có thấy AVATAR của lão k ?.............nhìn mặt còn ghê hơn... ha ... ha... ha....
    Con này về nhà chắc con khỉ buồn lém.....có khi nào cáo giừ.... phải ngăn ra k ?

8. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Con "khỉ mặt ác" kia một minh nó một cõi riêng roài,ko dám cho em nào vào hết,mấy em bé bé...ở riêng thôi.

9. Son Q4

Thích đã nhận:
    124
    thế con này hồ 1m ngăn ra làm 3 nhỉ ? cá có ngón tay hợp lý nhỉ......Con này đẻ bọc điều rồi mới vào tay KKK

10. CONGVINH

CONGVINH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    kkk rước cái ... của nợ từ A => Z này về là coi chừng có chiện lớn đấy. Sơn coi chừng dùm nha...

11. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Chữ Z rõ ghê. Màu mè cũng được lắm. Lại sắp phải sắm thêm giường nữa rồi ông Kẹ nhể!
    Bó tay rồi. Con khỉ ác bà cố rồi, giờ lại thêm thằng A-Z bạo lực nữa... bác định mở trại tập trung huấn luyện quân đi... khủng bố tinh thần bà con ấy à?

12. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Cái vụ từ A=>Z này chắc là "suy bụng ta, ra chữ của cá rồi"? Nhưng con này cũng ok lắm đó chứ, còn nhỏ mà đầu như vậy là rất có tương lai.

13. haohao

haohao Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    406
    con này tướng tá và màu sắc quá OK, bác đúng là lẹ tay, lẹ mắt thiệt. chúc mừng. chúc mừng.

14. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Cá bác KKK là loại gì vậy? còn nhỏ mà mùa sắt đẹp quá.

15. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Khà khà,nó là con tớ nói bác hôm trước đấy,nó có giường riêng rồi bác ơi,em nuôi bọn này,huấn luyện thuần thục để đi đò nợ đấy,hehe.
    Cái chiện lớn này chỉ có em hiểu thôi bác ơi,ko ai biết đâu (ngoại trừ các bác đấy,ko đâm sau lưng chiến sỹ nhé)
    @All :hì hì,thằng nhóc này chỉ là một con châu đỏ bình thường thôi,ko có gì đáng nói.

16. aquarium

aquarium Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá đẹp quá mà ko có gì đáng nói sao, mới béo hơn ngón tay mà đầu đít to thế kia. Nếu chê thì để em qua cướp về nuôi nha anh K. Nhà em đang có hồ trống nè. :laughing:

17. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    anh kkk này đúng là hên vô cùng luôn đó nha,con này anh mua có mắc lắm không vậy???

18. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Khà khà,đúng là có một chút may mắn(với suy nghĩ của riêng KKK thôi),vì rất nhiều người chê con này rồi,nó là một con tạp chủng,không biềt gốc gác đâu mà lần,người bán cho vào một cái hồ nhỏ sát góc,nên chẳng mấy ai quan tâm,tình cờ làm rớt tiền xu,cuối xuống nhặt mới phát hiện ra nó,rước luôn,giá cả cũng thường thường,ăn thua mình cảm thấy thích thôi,hề hề.

19. owen1504

owen1504 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con này màu sắc wa được,đầu cũng ko đến nỗi đâu bác,lỡ nuôi thời gian nó bung đầu thì sao..hehehe,chữ A-Z wa là độc đáo.Chúc bác có chú cá đẹp cho anh em xem.

20. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Tui khoái con A_Z này của ông quá KKK ui...đúng là "thày nào rước tớ ấy" mà....