từ cỏi chết trở về

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dong_pham, 8/11/12.

1. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    cách nay hơn ba tháng em này bị suy trầm trọng đứng không vững,bị nhặm mắt,nổi ké đầy mặt,hai bã vay trụi lông,tiêu chảy nặng.sau hơn ba tháng em nó đã hồi tỉnh.mời các bác chém.
    [​IMG]http://i1218.photobucket.com/albums/dd410/vandong04111976/DSC_0633.jpg[/I
    [IMG][IMG]http://i1218.photobucket.com/albums/dd410/vandong04111976/DSC_0530.jpg[/IMG]MG][​IMG]

Last edited: 8/11/12
  2. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    hichic nhìn tướng muốn nấu xôi =))...con này chuông hả bác...cũng chưa thấy gì đặc biệt có cái gáy lẹ chuông gù k đứt dây...nghe gáy gù tê tê...móc con này ra đồng nghe nó nả thui cũng đủ vốn

3. cugayvinhlong

cugayvinhlong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    706
    đúng là cao thủ có khác chứ gặp tay mơ như em là toi rùi . chú này gián quy ngộ quá bác ơi lần đầu em thấy đó .

4. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    hình như vậy,anh gọi nó là son,gáy lớn tiếng có độ ngân dài,em nó còn yếu lắm,vừa khui cục ké lần này là lần thứ 4 em nó nổi ké,lúc rước em nó về nghỉ không cứu được,6 cục ké to đùng,hai bả vai ướt mem lòi thịt,đứng không nổi, cầm cái lồng trên tay muống ói luôn vì mùi tanh của phân,hi vọng em nó hết nổi ké nữa.

5. kienkhanhhoa

kienkhanhhoa Banned

Thích đã nhận:
    4,079
    Nó bị tiều chảy nặng như thế thì a trị bằng cách nào thế a Đồng Phạm? hồi giờ e chỉ trị được bệnh đi chảy nhẹ, như a nói thì con này bệnh nặng quá rồi, nếu được nhờ a cho phác đồ điều trị