Ưng bụng hung.

Thảo luận trong 'CÁC LOẠI CHIM RỪNG KHÁC' bắt đầu bởi gatrongthien, 15/2/11.

1. gatrongthien

gatrongthien Member

Thích đã nhận:
    5
    Mình vừa mua dc 1 e Ưng bụng hung ( xem trên mạng nên biết no la ưng bụng hung ) nhưng e no nhát quá .Hiện mình nhốt no trong 1 cái lòng nuôi lửa và trùm lại . 1 ngày cho ăn 1 hoạc 2 con tắc ké .Huynh nào co kinh nghiệm nuôi loại này hướng dân mình với.Làm sao cho no mau dạn và chiệu đứng cầu ,cách huấn luyện ....do mua no rất tình cờ và rất rẽ nên chưa chuẩn bị phụ kiên gi hết
    cho mình thiếu tấm hình e nó ,mình se up sau.

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

đây là thông tin về e ưng bụng hung do bạn __Nick__ post .Minh mượn cái link bài của __Nick__ nhe
    http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=1994

2. hungbv

hungbv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    bạn kiếm đầy đủ phụ kiện như dây chân, cầu, găng, hood... đi, để em nó ở nơi yên tĩnh cho em nó lấy lại sức đã dồi sẽ tập dạn dần dần, cho em nó ăn chim vẫn tốt hơn, tắc kè chỉ thỉnh thoảng bổ xung chất cho em nó thôi, ở đây có khá nhiều các toppic về chim săn dồi đấy, bạn chịu khó đọc tất cả vè tìm hiểu thêm nhé

3. __Nick__

__Nick__ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    bạn cứ đọc những topic kế bên topic mà bạn lấy cái link đó, sẽ có tài liệu hướng dẫn đầy đủ cho bạn. thân