Vài em kkf, các bạn nhận xét dùm nhé!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi haokhang, 31/3/08.

1. haokhang

haokhang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Mình định tập cho ép đẻ thử, nhưng nuôi đã hơn 3 tháng rùi mà chưa thấy em nó xả trứng, các bạn xem hộ em nó có phải là mái kg vậy? Hiện em nó được 3 ngón. Bụng thì cứ tròn tròn hoài???

Riêng em này đã được 2 ngón hở rùi (3 tháng) mà chưa thấy gù? các bạn thấy tương lai em nó có hy vọng kg vậy?!

Cám ơn mọi người đã xem topic!

2. HitrungFH

HitrungFH Well-Known Member

Thích đã nhận:
    284
    King mái khoảng 1 bàn tay, nuôi khoảng 1,5 năm nếu không bị ảnh huởng hocmon thì có khả năng xả trứng, tuy nhiên theo mình thấy tại chổ mình thì mười em đẻ chưa chắc có một em nở, có người thử thả xuống ao để đẻ tự nhiên nhưng em cũng chưa nghe thấy thành công đó anh Hưng
    Cá trống này nhìn cũng được nhưng màu không đẹp, bộ đuôi không đạt ( lô cá trước Tế vừa rồi ít có em đẹp lắm )

3. quanbao

quanbao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    49
    Hai con này mất hết 80% hy vọng rồi anh ơi. Kinh nghiệm cá nhân của tui là con thứ hai đầu nó cứ vậy hoài đó, không tin anh thử hết cách đi(ép xác, kè cá, chất lượng nước, tăng nhiệt độ, thức ăn hỗ trợ...) khoảng 3 tháng sau post lại xem, đảm bảo rằng nó... vẫn y nguyên. Kinh nghiệm chiến trường...cá cho thấy nó thuộc về gien rồi anh ạ, gien nó tới đó là hết rồi.

4. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    hầu như mấy con KCF con nào cũng có châu wá đẹp nhưng đầu lại yếu nhỉ . Cá của ápc cũng ko phải ngoại lệ ^^

5. hoangtu357

hoangtu357 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    ái chà dàn châu đẹp khiếp con đầu có vẻ chua7 khả quan cho lắm ( giống con cua minh nhưng của mình châu xấu hơn) kệ cứ để nuôi biết đâu nó bung đầu muôn thì seo :D