Vài lời góp ý

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi Prudential, 18/2/12.

1. Prudential

Prudential Member

Thích đã nhận:
    58
    Xin chào cả nhà.Xin phép được xưng là “mình”.Mình 28t dân xây dựng lời lẻ củng như thép vậy đó ko được bóng bẩy có gì xin ae bỏ qua.Củng như mọi người mình rất mê gà nhưng ko có thời gian đi đến các câu lập bộ để giao lưu với ae làm quen chỉ biết nhờ đến aquabird để ngắm các chú gà qua hình ảnh thôi nhưng đôi khi ko biết chủ nhân nó là ai nhất là ở các câu lập bộ,cho nên mình xin vài lời góp ý với cả nhà khi up hình mấy cục cưng của ae lên nên để tên chủ nhân+địa chỉ+nickname nếu được sự đồng ý của ae up luôn số đt càng tốt.Mình tin ko chỉ riêng mình mà nhiều ae khác củng có nhiều cảnh ngộ,riêng mình thì học ở SG và làm việc thì ở các tỉnh MT nhiều lúc đên khu vực của ae nếu có duyên gặp mặt còn biết chào hỏi nhau,như vậy các ae biết nhau nhiều hơn và phong trào ngày càng mạnh hơn.Nhờ aquabird mà chúng ta biết nhau nhiều hơn như ae một nhà.Mình xin phép được lấy câu lập bộ q6 tphcm làm ví dụ,trước khi up hình thường để nickname của ae và những cuộc xin hoạt trên bàn tròn hoặc phòng karaoke thường nêu lên tên các ae và đặc biệt thường có sự xuất hiện của 1 hoa hồng rất dể thương nhưng ko biết tên.Mình hi vọng các câu lập bộ tham khảo.Cuối lời mình xin chúc cả nhà luôn luôn vui khoẻ.thank

2. danchoisaigon

danchoisaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,084
    Thank''s bạn đã góp ý như thế ...! Nếu chủ nhân khi pót hình gà lên thì bạn cũng đã thấy và pik tên nick rùi , nên chủ nhân đâu cần phải ghi rõ ra nữa đúng kg? nếu bạn kg pik chủ nick là ai bạn hãy vào PM rùi bạn sẽ pik thôi ... Đâu ai ngồi 1 chỗ mà pik mặt hết tất cả ae chỉ có khi nào bạn thường xuyên giao lưu cùng ae và các CLB lúc đó bạn sẽ làm wen được rất nhìu thành viên . Những góp ý của bạn rất chân thành , mình cũng góp ý với bạn nếu bạn mún pik chủ NICK thì bạn dành chút thời gian giao lưu bạn sẽ pik mặt thôi ah . Lúc đầu mình cũng vậy nhưng giao lưu nhìu nên mình pik tất cả ae diễn đàn đó bạn ạ . Chúc bạn sẽ được wen pik nhìu ae trên diễn đàn một ngày gần nhất . THÂN

Last edited: 18/2/12
  3. hoàng dương

hoàng dương Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,822
    Mình thấy ý kiến của bạn không phải là không có lý, nhưng đôi khi chủ nhân hình không muốn để tên tuổi địa chỉ rồi số điện thoại lên vì còn nhiều hệ luỵ lắm. Bạn nên vô topic đăng gà của người đó, nếu muốn giao lưu với họ thì gửi lại tin nhắn cho họ, nếu họ đồng ý thì sẽ có số điện thoại để liên lạc thôi.

4. baoyenct

baoyenct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    326
    nhưng nhiều câu lập bộ chỉ có một thành viên phụ trác phần post hình gà lên nên mình cũng ko biết được con này là của ai,nick gì.Còn vền số điện thoại thì hơi khó a he.Thôi bạn chịu khó dành ít time tham gia vào clb nơi tp bạn đang ở rròi đi giao lưu vói các clb khác thì biết nhiều người thôi.Ây da!mà ở sao hỏa cũng nuôi gà tân châu nửa hả ban,đùa tí cho vui.thank

5. gacongcong

gacongcong Member

Thích đã nhận:
    79
    Để tránh tình trạng quảng cáo buôn bán gà trên trang gà tre-gà cảnh.Nên ban quản trị có qui định cấm để lại số điện thoại và địa chỉ trong bài viết của mõi thành viên.Vì khi buôn bán dể xảy ra tranh cải gây mất đoàn kết.
    Bạn vô toppic đọc thì có thể biết tên,nếu bạn muốn tâm sự thì diển đàn có chức năng nhắn tin cho thành viên.Chổ trang cá nhân góc trên bên phải màn hình.
    Chúc bạn toại nguyện.