vài lời tâm sự gởi mod

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi nguoi me chim, 24/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguoi me chim

nguoi me chim Well-Known Member

Thích đã nhận:
    18
    vào khoảng năm 2008 khi phong trào chim cảnh và cá la hán đang nở rộ diển dàn aquabir thành viên và khách truy cập đến nổi nhiều hôm không vào được mình có đăng ký một nick là bahung079 là thành viên tích cực mình nhớ không lầm là bác HOANGDL là có nhiều bài viết hay vế chim chào mào mọi người đều mong muốn bác vào làm mod cho diển dàn trong một lần vì lòng thương người củng có đam mê chim cảnh như mình đang làm cám chim cảnh bán bên 5giay vì là thành viên mới nên không ai mua mình cho mượn nick của mỉnh bán cám chim bên aquabir được anh em ủng hộ nhiệt tình và có đăng ký qua mod và xin tôi đổi tên níck là bahung076 với thương hiệu cám MINH NGHUYÊN địa chỉ là quận 12.sau một thời gian khá dài vì bận biu công việc tôi có truy cập vào nick trên thi không được tôi có gọi điện thoai cho người mượn thì được trả lời đả đổi pass mới và quên rồi tôi bức xúc lắm nhưng nghỉ mình dại thì chịu công sức bao năm gắng bó chia sẻ vui buồn cùng anh em trong diễn đàn nay đăng ký nick mới vào thăm lại thấy không còn nhộn nhịp như xưa nửa phải chi còn nick củ cùng anh em góp chút sức mọn.vài lời tâm sự cùng anh em cùng các mod.mong mod có ý kiến hay thanks.

Last edited: 24/11/12
  2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Diễn đàn chúng ta không có nic nào tên là bahung079 mà chỉ có nic bahung074.
    Nếu bạn thực sự là chủ nic bahung074 thì cũng đơn giản khi lấy lại Pass, tuy nhiên mình sẽ cấp pass vào địa chỉ email đã đăng ký nic bahung074 trên ABV nhé.

3. nguoi me chim

Thích đã nhận:
    18
    cám ơn bạn GHT vậy là đúng nick của mình.vì mình là người hỏi thăm bạn cách thức đăng mua bán cám trên diển đàn thời điểm đó với tên nick là bahung079 sau thì người mươn nick tên hoàng ở quận 12 đổi thành bahung074 vì lý do phù hợp với năm sinh 1974 và mình đồng ý.email củ của mình sau một thời gian cho mượn nick không truy cập nên bị khóa email mới mình lập lại là bahung079lk@yahoo.com .(mình nhớ 2 email củ mình lập là bahung079@yahoo.combarom039@yahoo.com và không biết người mươn nick sau này có đổi email khác không) trong đăng ký sở thích là nuôi cá la hán và gặp vợ bạn trong quán cà phê.mong bạn chiếu cố.thanks nhiều.

4. nguoi me chim

Thích đã nhận:
    18
    thân gởi BQT và bạn GHT trong 3 email trên nếu xem có đăng ký trong diển đàn xin cho tôi pass để truy cập vào nick bahung074 (vì 2 email bahung079@yahoo.combarom039@yahoo.com tôi đả xin pas truy cập được rồi)chúc toàn thể anh chị em trong BQT và thành viên dồi dào sức khỏe hạnh phúc chung tay xây dựng diễn dàn aquabird ngày càng vửng mạnh.

Last edited: 25/11/12
    tienvuong thích bài này.
  5. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    bahung074 thích bài này.
  6. nguoi me chim

Thích đã nhận:
    18
    cám ơn bạn GHT mình vẫn chưa nhận được email.trông chờ tin vui .thanks bạn.

7. nguoi me chim

Thích đã nhận:
    18
    cám ơn bạn GHT mình nhận pass và đăng nhập vào nick bahung074 được rồi vui quá nhưng khi vào trang cá nhân mình đổi mail và pass mới (để tránh phiền hà sau này) khi đăng nhập vào nick bahung074 cùng pass mới lại trở thành thành viên mới chờ kiểm duyệt bài..mong bạn giúp đỡ.thanks.

8. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Xong rồi mà .

bahung074 thích bài này.
  9. bahung074

bahung074 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    xin chân thành cám ơn các mod và anh chị em đả quan tâm giúp đở mọi việc đả xong.chúc cho toàn thể ace sức khỏe hạnh phúc cùng chung tay xây dựng diễn dàn ngày càng phát triển vửng mạnh.

GHT thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.