Vấn đề về kệ và lặt vặt

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Set_Vargas, 21/10/08.

1. Set_Vargas

Set_Vargas Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ~X(Mấy cái kệ sắt bây giờ chất lượng kém quá ... sơn dễ bay ... mà còn ăn gian sắt nữa chứ ... hồi trước em mua hồ + kệ ... kệ dài 1m2 2 tầng ... lúc vác vào nhà thì rất nặng 2 phải người cùng khiêng ... hôm sau mua thêm 1 cái nữa ... trời ơi ... nhẹ ... 1 mình em làm cũng được ... bó tay ...
    Bây giờ em chuyển qua kệ gỗ cho chắc ... vừa thẩm mỹ vừa bền ... nhưng không biết đặt ở đâu ... bác nào rành thì giúp em nhé ... và tư vấn giúp em hồ 1m4x45x50 đáy 8li mặt 5li thủy mài hình chữ nhật mỗi mặt ... giá bao nhiêu 1 chiếc nhé ... em ra mấy tiệm ở Nguyễn Thông , LCT , ... hét giá ngút tận trời cao ...
    Mong các bác sớm trả lời ... Cám ơn trước ...

2. camapchetduoi

camapchetduoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn ở TP HCM thì mình ko biết,chứ ở HN thì ra ĐÊ LÀ thành/kệ gỗ như ạn yêu cầu,cao khoảng 30cm tầm 300k à

3. MrBi

MrBi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    trời ơi đi mua loại sắt về mà làm. 100k là cùng ah. Tiền ốc này nọ nữa chỉ khoang 20k

4. nguyenvandunghp

nguyenvandunghp Active Member

Thích đã nhận:
    3
    bạn có thể chỉ rõ hơn về cách làm ko
    nói chung chung quá
    mình cũng đang cần kệ 1,6m rông 08

5. atakaizoma

atakaizoma Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    ra tiệm sắt mua mấy thanh sắt có khoang lỗ dùng để bắt kệ....đo theo kích thước dài rông cao mà mình muốn rồi kiu người ta cắt....mua thêm ốc zìa tự ráp vô...thế là xong nhanh gọn rẽ..... sau này có chán tháo ra xếp lại rất gọn...hứng thì móc ra ráp vô...hì hì