vàng vs xanh điều

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi ngknockouts, 21/1/11.

1. ngknockouts

ngknockouts Well-Known Member

Thích đã nhận:
    253
    mình tập post clip để sau này post những clip hay lên cho ae xem có gì ae bõ qua cho nha[FLASH]http://www.youtube.com/v/Hff5t-7odt8[/FLASH]

2. nghia_it

nghia_it Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,647
    2 con con nào cũng hay hết dù là đá xóm ........................:)

3. ngknockouts

ngknockouts Well-Known Member

Thích đã nhận:
    253
    sao clip nhỏ xíu vậy mấy ae có ai biết làm sao cho to lên chỉ mình với.thank trước nha.clip quay hồi chiều 21/1 nên hơi tối ae thông cảm nha.

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:56 PM ----------

àh con gà vàng của thằng nào ở trọ từ quê đem lên đá phá lấu trong ngày chưa có cắt lông nuôi lại gì hết mà đá gớm quá.nó ăn 1 cái trước rồi cái này là chồng độ.

4. khongthevacothe

khongthevacothe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,664
    con điều xanh mà có cựa nghiệt là con vàng lên dĩa sớm...công nhận 2 con đá rát ghê..thanks chủ thớt 1 phát hehe..tiếp tục phát huy nhé

5. kobayashi_duy

kobayashi_duy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    464
    con xanh thưa cựa quá, nó mà đá nghiệt chân thì chân nạp đầu tiên con vàng ra đi rồi.

6. vagabond

vagabond Well-Known Member

Thích đã nhận:
    313
    gà vàng đá cựa dzữ quá !!!...............................

7. luctieuphung

luctieuphung Active Member

Thích đã nhận:
    14
    đúng là clip hay cám ơn bạn đả cho ae trên diển đàn có một không khí vui tươi của đàu năm mới.rất cảm ơn bạn

8. kingofdead

kingofdead Member

Thích đã nhận:
    3
    gà thì do con điều xanh đá thưa cựa, gà vàng thì đá cựa dữ à. gà đá thì hay thật, nhưng 2 bác nài em chán 2 bác quá. 2 con nó đã bung chân ra đá, cựa thì dính qua dính lại mà 2 bác lại đi bợ con gà ở trước ngực làm con gà nó khó thở đã vậy còn bợ lên cho cao làm cho em nó thay đổi áp suất không khí đột ngột, dễ chóng mặt nữa, nếu như nài con gà vàng ko làm như vậy thì có lẽ trận đấu còn kết thúc sớm hơn, còn con gà xanh thì ko mê và đứng khò tới cỡ đó đâu. 1 vài lời góp ý nhỏ nha

9. thong82

thong82 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Con gà vàng siêng đá và hay quá, đúng ra nó dưới màu con xanh nhưng rốt cuộc lại thắng!

10. Converse

Converse Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,297
    chính xác.....................................................................................tui cũng thấy như vậy.

11. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Gà dính cựa, sửa gà ko chuyên nghiệp, ôm gà lên cao làm gà ngộp, làm con gà sốc chết nhanh thôi. con vàng nhạy cựa thiệt, nhảy qua nhảy lại là dính cựa rồi, nhưng con vàng gặp con gà bông chân xanh khó nhai àh nha, lối đá gặp con gà hứng và dạt thì mệt đây.

12. galunggu

galunggu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Con vàng đá cựa quá tốt, nết lại dữ và siêng đá nói chung ko chê chỗ nào được, nhưng e nó có cái ko hay là đá quá hỗn ko khôn gà, rất dễ bị phản đòn, nếu con điều đá cựa nhạy hơn có lẽ e vàng cũng ói theo rồi, vài lời ko biết có đúng ko anh em góp ý thêm. nhưng phải công nhận hiếm thấy con gà nào sài cựa nhạy như con gà vàng, ko biết bao giờ mới có dc một con hay như vậy để cản mái.

Last edited: 24/1/11
    Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  13. sonke-hanoi

sonke-hanoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    81
    nhìn mấy em gà này đá hay phết,mình chơi gà đòn,có những trận phải mất cả ngày cuối cùng hòa vì chủ gà mệt quá rồi.:d còn chơi gà cựa này nhanh thật.video này hay bạn à.cố gắng phát huy.Thân!!!!!!!!!!!!!!!