Vể miệt thứ săn gà danh.

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi Thiện Bảo Lộc, 8/8/11.

1. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400

[​IMG][​IMG]

được anh bạn cho mượn cản mái vài tháng rồi gởi lại, thành tích nó cũng khá dày và thông suốt hì hì...con này là gà ngũ sắc lông kẽm, gáy âm giọng

Những ly ruou ấm tình bằng hữu những ae dưới Kiên giang rất tình cảm và thân thiện...tính ghé wa thăm anh Nam mà ko tiện vì thời gian quá ít...hi vọng sau thời gian cản mái thì wa nănm giàn mái của em sẽ được nâng cấp lớn con hơn...dày gà hơn và vô tay chuẩn hơn. con gà đã quí nhưng vẫn không bằng tình bằng hữu vì trong ấy có sự uy tin,tin tưởng cho em mượn cản mái.

Last edited: 8/8/11
    bachua, KHIEMTN, eKan and 8 others like this.
  2. @gatre

@gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,076
    nhìn đoạn mặt là ngay bóc rồi,con này chắc fải 3 tấn hoặc gừn 3 tấn hả chủ thớt????

3. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    3 tấn đó bác, hạng cân này chơi mới phê..nhỏ quá bum ko đã.

4. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    ủa con này bên giồng riềng hả anh sao e ko nghe tiếng về nó nhiều ta con này cũng ba mùa anh nhỉ,chân vuông nữa sao ko up cặp cán lên cho nghía luôn anh.xuống mà ko alo e chạy qua đó gặp anh luôn

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  5. khongthevacothe

khongthevacothe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,664
    pác thiện chịu khó đi bái kê quá....nhìn cái mặt ác ghê

6. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    Em tính ghé qua anh mà không wen đường, mấy tay xe ôm chém em tơi tả nè, với em bị mấy bác kèm chân hịc hịc em ko đi đâu được. con này là ở bên miệt thứ 11 đó bác...mấy bác ấy không cho úp hình với cặp cán, bác ấy đá bạc lớn thôi thì mình úp hình cho anh em chém thôi. cặp cán thì, một bên xuyên đao, một bên song đao, độ tạm tầng, độ tăm bé nhưng nổi to, hậu lấn sang hàng kẽm, chân đeo tạ. nó là gà lông kẽm như vài con của bác đó, đuôi đang ra lông, mấy bác ấy đá` hùn tiền và đá hen, đợt trước bị công an bắt gà nhiều nên nghỉ chơi, giờ mới chơi lại. em tranh thủ mượn cản mái vài tháng khi nào xong lông thì gởi trả lại bác ấy. có lẽ độ T12 dương lịch là em mang xuống gởi lại và ghé bác chơi đó. xa quá đi về gần 1000km say đắm đuối luôn.

Với lại em chơi cu nên mấy bác ấy cũng mê cu kết hợp cả 2, em tặng cho bác ấy mấy con bổi và mồi cũng bản lĩnh lắm...

bachua, tammapn and đếvương_ke like this.
  7. pires07

pires07 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    910
    tất cả vì niềm đam mê... phải chi mình cũng có đk đc như vậy thì thích quá...

8. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Con này nhìn là thấy ác rồi. Vượt cả ngàn km đi mượn gà thì đúng là đam mê có thừa.

9. ga_blao

ga_blao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,221
    Bộ mặt này hay àh nhen, hok phải đi kiếm gà danh mà khoái đi miệt vườn, mê gà trong miệt hơn gà núi nè nha :devil:

Thiện Bảo Lộc and tammapn like this.
  10. đếvương_ke

đếvương_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,862
    a thiện chịu khó quá, chắt hứa hẹn sẽ đem lại niềm vui cho a...

11. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    e này nhìn mặt ác quá a Thiện ơi! đúng là hàng khủng thiệt nha! chúc mừng a...........

12. tammapn

tammapn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,115
    khi nào anh xuống biên hòa ghé em chơi ! uống cà phê thui cũng được 1 ngưỡng mộ anh quá !.....................

13. mangxa_ke

mangxa_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,080
    àh thì ra là ở thứ 11 a đi dường tắc cậu qua đúng là xa àh nha,bên đó có một nhóm cũng chịu đá gà lắm mà gà cũng khó chịu nữa với hình dáng mẵt mài con gà này thì ko còn gì để nói nhất là cái dáng nó,mà từ phà tắc cậu vào nhà e khoảng 20km nhìn con này cũng đã thiệt để hôm nào e có qua bên ấy a cho e cái địa chỉ âấy bác này e xin thọ giáo nhá.

14. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    e này e thấy dáng nó nhìn giống e xám trên avarta lúc đó của a quá a trai! nhưng e xám của a đứng ngực ưỡn hơn! hiii!

15. Thiện Bảo Lộc

Thiện Bảo Lộc Guest

Thích đã nhận:
    28,400
    em cũng thỉnh thoảng ghé chỗ mấy bác dưới trị an cũng nuôi gà, chơi cu anh có sdt cho em rồi em xuống em alô làm bát cà phê tám gà cho vui.

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

Dạ ! cũng tại cái đam mê nên ae mới có cơ hội gặp nhau, âu cũng là cái duyên bác nhỉ...em thì cái gì cũng thích, cũng mê.nhất là đẹp, hay là thích! em cũng đang kiếm con điều chân vàng mỏ vàng mắt vàng mã rơi như con trong chữ ký của bác mà kiếm chưa ra. ô thì có rồi, cú chân xanh có rồi...

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

đâu có đâu bác, tại mấy em miệt vườn chân dài tới nách và nhỏ , chứ mấy em gà núi trên mình chân to như cái bắp tay đó bác. nói chung cứ chân nhỏ vài dài tới nách mới khoái bác nhể? mọi người cứ bảo mấy em miền tay xin, mà em thấy cũng xinh thât nhưng đâu dám nhìn, vợ em nó biết nó chém em chít. em chỉ tập trung chuyên mồn là gà và cu hề hề đâu dám đi ngó nghiêng bậy bạ.

ltdhong and huaquoctoan like this.
  16. tammapn

tammapn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,115
    miền cây cũng còn hoang dã lắm ! khai phá từ từ mấy anh em ạ ! vợ em cũng miền tây đấy ! cây trái cũng ngọt nữa ! gà thì bao la ! cu thì mất tích ! hic hic ! được cái về quâ đồ ăn ít có thuốc trung quốc thui ! hi hihihihihihihi