Video cho cá con ăn trên lòng bàn tay

Thảo luận trong 'CÁ NƯỚC NGỌT' bắt đầu bởi AChauLong, 18/8/08.

1. AChauLong

AChauLong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    28
    Có đoạn clip này ,mình tự làm cho vui ,quay lúc đang cho mấy bé hắc kim ,bạch kim với hạt lựu ăn :D ,còn mấy baby bảy màu thì còn nhút nhát lắm, ko dám lên ,cá con được 2 tuần tuổi :-* ,mọi người xem cho vui nhé ,hihi :blushing: . Lúc đang cho ăn ,mấy bé ấy cứ nhè tay mình mà bụp nên nhột quá trời luôn mà phải ráng chịu đựng :blushing:

http://www.youtube.com/watch?v=wTZ5fN2iT3c
    YouTube load hơi lâu, mọi người click vào đợi load xong hết rùi mới xem nhé

2. tien_love

tien_love Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    hè hè nhìn bầy cá dể thương wa ta . bạn cho hỏi là bạch kim nhà bạn có khỏe ko tại mình có nuôi mấy em mà nuôi bao nhiêu die bấy nhiu àh nên nhìn cái hồ bạn củng hơi tê hì hì .

3. phamcôngkhanh

phamcôngkhanh Active Member

Thích đã nhận:
    2
    nhìn hay hay giống ao cá Bác Hồ. lũ cá nhỏ này mình toàn treo thịt cho nó rỉa thôi!
    có la hán cho ăn nó cắn cả tay, cũng khoái!

4. nami

nami Active Member

Thích đã nhận:
    5
    eo,nhìn cảnh cho ăn wa đã , mấy con nhà nami thì nhát muốn chết , tập thế nào vậy bác.?

5. tunglete

tunglete Member

Thích đã nhận:
    0
    còn 7 màu, ngựa vằn,song kiếm ,cánh buồm,3 đuôi,neon , mấy đứa này mà thấy bóng ng đi qua là tụi nó bu lại 1 đống chờ cho ăn,hôm bữa e cho bàn tay of em vô tụi nó bu lại rỉa nhột gần chết,thế là e rửa chân cho sạch rồi thả luôn cả bàn chân vào tụi nó vẫn cứ bám xung quang mà rỉa nhột quá nên bỏ lên , thưởgn cho mấy pé ăn ,ăn xong bỏ đi hết lâu lâu nhìn xuống thì bu lại :))

6. AChauLong

AChauLong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    28
    tại mỗi lần mình cho ăn =P~ ,mình hay nhúng tay vào hồ sửa lại vài cây rong :blushing: , riết rùi nó quen :D nên nó hay rỉa tay mình, thấy vậy mình lấy thức ăn bỏ vào tay ngâm xuống thì cả đám baby chạy lại :-*

7. diepanh

diepanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    mình thấy cũng đâu có gì khó đâu , mỗi lần cho ăn cứ cầm thức ăn cho luôn vào hồ thì tụi nó tới ăn thôi , nhà mình nuôi trong cái hồ đá là 7 màu , hồng kim , hồng kiếm , mún đen , đỏ.... củng ăn y như trong clip dzậy thôi , tập chừng hai , ba ngày là wen liền.với điều kiện tay để yên , động đậy nó chạy hết .

8. king.rose

king.rose Well-Known Member

Thích đã nhận:
    353
    Hình cá thì cũng phình phường mà mình mắc cười cái hình dưới có thằng nobita và thằng chaien kìa mắc cười quá !!! Mod hạ Achaulong 1 phát xem nào

9. yeuthiennhien

yeuthiennhien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    em cứ cho ăn xong là ngồi ngắm chúng nó 1 hồi, lâu dần chúng nó cũng quen ngay thôi, bọn 7m cũng chẳng nhát lắm, em thấy nhát nhất là bọn hắc mô ly ấy nhỉ, toàn rúc vào đá, chăgr dám thò ra mấy lúc mình ở đấy

10. palmcòi

palmcòi Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn giỏi tật đáy.Mình thật khâm phục bạn.Cám ơn bạn nhé

11. nguyen hue

nguyen hue Well-Known Member

Thích đã nhận:
    36
    Chăc bạn quay video bằng dt nên hình ảnh không được rõ??? thư quay bằng máy photo chắc rõ hơn.Dâu sao cũng chúc mừng bạn