video chòe than đá

Thảo luận trong 'CHÒE THAN _ CHÒE ĐẤT' bắt đầu bởi minhpt, 3/1/11.

1. minhpt

minhpt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    203
    một cặp chòe than đá trong ngày thi vừa qua 2/1/2011 [video=youtube;iTGadi7qqaQ]http://www.youtube.com/watch?v=iTGadi7qqaQ[/video]:applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause:

Last edited: 4/1/11
    thuyvnpt, hoamirung, vinhhan and 2 others like this.
  2. Me_ Gatre

Me_ Gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    221
    Một trong hai con này có con nào đoạt giải ko bạn ??? Từ đây tới tết Phan Thiết có tổ chức giải đá than nào nữa không bạn ??? Thường thì giá 1 con khi thắng giải ở Phan Thiết người ta bán bao nhiêu vậy bạn ??? Thank bạn nhiều !!!!

3. minhpt

minhpt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    203
    con ở lông 07 đoạt giải .chim đoạt giải thường là vô giá bạn à có thể từ 6 triệu trở lên .ngày 11 tháng giêng âm lịch năm nay phan thiết có tổ chức thi chim gồm có than đá,lửa hót,mi hót xin mời bạn về tham gia và giao lưu với chúng tôi

hoamirung thích bài này.
  4. Me_ Gatre

Me_ Gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    221
    Thank you !!! Hy vọng ngày đo mình đi được !!!! Địa điểm chính xác là ở đâu vậy bạn, có công bố chưa vậy ??? Mình rất máu mấy cái vụ này !!!! hì....hì .....

5. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Cám ơn bác Minhpt đã cho anh em xem trận cầu rất hay. Nhìn chòe Phan Thiết mê thật, em giờ có 1 con Phan Thiết, chắc cũng qua tay bác Minh tuyển, mùa đông lạnh 8 độ nó vẫn phang ầm ầm. Cám ơn bác nhé, con của em bắt chỗ Hoalinh hì hì

6. hnc

hnc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    896
    Anh Minhpt và hoalinh có duyên lắm, từ đó đến nay tuyển Than là trúng ngay ca sĩ, Than ở nhà khác là võ sĩ nhưng khi về lò anh Minhpt luyện thành ca sĩ chuyên nghiệp :).

7. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Cụ lại chọc cụ Minh rồi, hehehe, bọn em chơi hót nên nếu có duyên như cụ Minh thì quá ổn. Hì hì

hnc thích bài này.
  8. hnc

hnc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    896
    hehe, còn một đặc chiêu nữa bật mí cho hoamirung biết: Họa Mi hót hoalinh gửi vào qua lò anh Minhpt sau một tháng trở thành Mi chọi :).

hoamirung thích bài này.
  9. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Thế con Mi hót xòe HN chuyển vào cho bác thế nào rồi? Liệu nó có chọi ko?????? Hì hì hì hì

hnc thích bài này.
  10. hnc

hnc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    896
    Chọi luôn :)!, 10 -> 15 phút đầu lên dàn (lồng cách lồng <=0.5m) sục lồng mổ vanh, chiều theo ý chú nó (Mi) treo xa một tí, sau 10 -> 15' đưa vào gần lại bị AE chê :-*, hehe, chú Mi nào xòe to có thể đếm được bao nhiêu cọng lông đuôi !?, chú Mi này mắc cỡ không cho đếm, khi xòe ... AE đếm 1.2.3 nó xếp vào rồi lại xòe xa làm AE mỏi mắt đếm không được => bị chê :).

Last edited: 30/1/11
    minhpt thích bài này.