video khướu mái (ro,tẹt)

Thảo luận trong 'CHIM KHƯỚU - SÁO - NHỒNG ( Yểng)' bắt đầu bởi hai laokai, 22/10/08.

1. hai laokai

hai laokai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    441
    các bác nào càn thì dow về mà dùng.nóng hổi vừa làm sáng nay đấy:laughing::laughing::laughing:
    <embed width="448" height="361" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i273.photobucket.com/player.swf?file=http://vid273.photobucket.com/albums/jj240/taybachai/01/Khuoumai.flv">

min_u thích bài này.
  2. bluto

bluto Well-Known Member

Thích đã nhận:
    25
    Cảm ơn bác hai laocai. Công nhận là cái này khó kiếm quá bác àh. Mãi bây h em mới thấy có người post lên. Trước đây bác cũng post cả chim mi mái xùy nữa phải không ? Mấy cái này hữa dụng lắm bác àh. Mong bác tiếp tục phát huy . Thân !

3. cuongnoi

cuongnoi Banned

Thích đã nhận:
    41
    Trời! tuyệt quá! Mở cái này lên, con khướu nhà tôi không hót mà nhảy lồng cứ phành phạch. bác Mod ơi, phong cho Hailaokai tước gì ngoài TVCT đi. Vì Bác ấy có rất nhiều đóng góp cho diễn đàn vừa hay vừa hữu dụng. Thanks Hailaokai

4. minhtruc1978

minhtruc1978 Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình chỉ thu âm lại bằng điện thoại và mở cho con ô của mình nó nghe, tuy là ghi âm nên âm thanh hơi nhỏ nhưng em nó nhảy lung tung và hót vang trời. Các bác có cách nào download file này xuống để âm thanh được to như trên không? Cảm ơn các bác nhiều,Thanks Hailaokai!

5. LTS

LTS Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Download bằng cách nào vậy a? Bác nào biết chỉ em với. Cảm ơn các bác.

6. gatrevietnam

gatrevietnam New Member

Thích đã nhận:
    0
    Hic bảo dowload về mà dùng sao chẳng có chỗ nào dow về vậy bạn ơi

7. emily_vn

emily_vn Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Trời ơi, các bạn dùng phần mềm IDM ấy, thêm vào trong danh mục đuôi .flv là OK. Sau đó mỗi lần mở trang nào ra là nó down luôn cho các bạn đó.