Việc nước phải trên việc nhà!

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi tieuphu_xunau, 25/7/12.

1. tieuphu_xunau

tieuphu_xunau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    560
    tiều phu không còn thong dong cưỡi trâu thôi sáo nữa.chuyện nhà chuyện công ty đang rối như mì tôm.Đùng một phát nghe phát lệnh"dự bị động viên" ra bán đảo cam ranh ôn lại bài vở chống quân bành trướng.ê ẩm cả mình lại còn bị cái gọi là bí mật quân sự,bí mật quốc gia.đó là lý do tiều phu mất tích bấy lâu trên diễn đàn.chưa thấy ở đâu gà nhiều như ở bán đảo cam ranh khánh hòa .gà mùa này mà còn gáy như ong.lăm lăm cái máy canong thời bảo đại mà chỗ nào cũng"noandphotocamera"chỉ có cái avta anh em chiêm ngưỡng .cho tieuphu nợ mấy cái hình gà rừng bán đảo.xài máy cá nhân mà cũng phải lén nữa.khổ thân quá! nhưng vì tổ quốc gọi ta phải đi thôi!không thì k gà cho đồng đạo thỏa niềm đam mê nghệ thuật nữa...vì nước mất nhà tan.vì "tàu khựa"kẻng báo đi ngủ rùi,chào bà con nha!

2. thanhbaoloc

thanhbaoloc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    243
    Anh ráng chăm chỉ luyện tập nhé, mà ở đó nhiều gà lắm hả anh.

catphien and tieuphu_xunau like this.
  3. capxuanhuy

capxuanhuy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    tình hình này có vẻ căng thẳng dữ anh Tuấn hả, em cũng hay đọc báo về mấy cái vụ Biển Đông này, nhưng dù sao anh cũng phải giữ gìn sức khỏe để mai mốt còn dẫn tụi em đi đánh gà rừng nữa nha hihi...

catphien and tieuphu_xunau like this.
  4. anxuanloc

anxuanloc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,213
    em ủng hộ bác tiều phu cùng chung tay dẹp cái thành phố có cái tên vớ vẩn, giả tạo là "Tam Sa". để gà rừng ko phải nghe mùi "đồ giả" mà sinh sôi nảy nở nha bác. chúc bác hoàn thành nghĩa vụ vì quê cha đất mẹ! see you.........

tieuphu_xunau and capxuanhuy like this.
  5. tieuphu_xunau

tieuphu_xunau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    560
    Bán đảo cam ranh thuộc tỉnh khánh hòa .nơi này là vị trí chiến lược và vùng làm căn cứ hỗ trợ cho quần đảo trường sa.hình thành như một vòng cung ôm lấy thành phố cam ranh.thuộc sự kiểm soát gắt gao của vùng 4 hải quân của bộ quốc phòng.nơi này chỉ có người trong nội bộ mới được ra vô .cấm dân thường ,săn bắn,chụp hình.canh gác nghiêm ngặt 24/24.gà rừng và thỏ là nhiều vô kể.sáng sớm ,chiều tối gà rừng ra ăn ở bãi thao trường nhìn cứ ngỡ như trong dicovery má ơi! đang làm công tác xã giao với mấy chú sĩ quan .xong khóa "dự bị động viên"là hú anh em ,đột kích,không biết có suông sẻ hay k?cầu mong mọi việc như ta mong ước.

anxuanloc thích bài này.
  6. capxuanhuy

capxuanhuy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    nghe hấp dẫn quá a Tuấn ơi, anh ráng cố gắng làm công tác tư tưởng với mấy sếp nha, để mai mốt ae mình được ra đó tham quan :)

anxuanloc and tieuphu_xunau like this.
  7. lndduc

lndduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    183
    Anh tiều phu tập quân sự bảo vệ biển đảo hay là tập để chuẩn bị đánh nhau với bọn cướp tàu khựu vậy anh ? có đánh bọn nó nhớ cho em gởi 1 cục gạch vào đầu nó nhé anh !

capxuanhuy and anxuanloc like this.
  8. minhhai_kh

minhhai_kh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    622
    bữa anh nhắn tin cho em là anh đang ở CR hóa ra là thế, em cũng là Sĩ quan dự bị , nhưng chưa thấy lệnh gọi lên đường. mẹ kiếp quân bành chướng TQ tham lam, chúng ta sẵn sàng lên đường bảo vệ tổ quốc. dạy cho chúng bài học . 1000 năm bị giặc Tàu đô hộ mà chúng có thắng nổi VN ta đâu

9. anxuanloc

anxuanloc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,213
    bác ở tỉnh Khánh Hòa mấy thằng tàu gặp bác hỏi "mua" gà rừng bác đầu tiên ak. lo mà cho a,e chơi hết đi (e cũng đc nè). chứ tới lúc tụi tàu ghé vô a rủ đi đánh gà thì nguy.kekeke. toàn nghe mùi đại bác ko đấy....

capxuanhuy thích bài này.