Viết tiếp ý tưởng và thay lời muốn nói...!

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi tieuphu_xunau, 7/5/12.

1. tieuphu_xunau

tieuphu_xunau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    560
    Hoan hô! nhoccalone(HUY) thực tế theo a thấy có 1 số tiến bối tại sài gòn này, là những bậc cao nhân về cách lai ,tạo nhân giống các dòng gà mồi và hơn hết nữa họ là những người đi trước ,nên có cả một pho tự điển về kinh nghiệm ,chiêu thức ,chiến thuật họ đã sàng lọc theo cùng năm tháng .vì theo đuổi đam mê mà có được,hiện tại chưa có nhà xuất bản nào viết đc.cam ơn Huy đã vì đam mê tạo dựng sân chơi ,chung cho những người có cùng niềm đam mê ,sân chơi này sẽ tổng hợp tinh hoa của thú chơi tao nhã này,từ những tiền bối này.nơi này sẽ k có chuyện mua bán ở đây.mọi thắc mắc về gà mồi ,gà lai,gà rặc hay những phụ kiện đi kèm thú chơi này,đều đc anh em .hướng dẫn ,những ai đam mê nhưng chưa biết,hỏi ai .Riêng "tiều phu"tài hèn sức kém xin nhận phụ trách về phụ kiện đi kèm,sẽ làm cho, tặng, hoặc biếu k lấy tiền .khi ai có nhu cầu về bẫy giò hay giỏ đặc chủng cho gà mồi, thakl! thân ái

lndduc, Mr.Nam, capxuanhuy and 14 others like this.
  2. lahanbuidoi

lahanbuidoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    629
    Xin 1 tràng vỗ tay cho những gì các anh em đóng góp có lẽ anh em diến đàn sẽ còn nhớ mãi những điều này

3. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    Thay mặt toàn thể ACE trên diễn đàn cảm ơn bác trước. Riêng em xin đặt bác cục gạch trước cái giỏ đựng gà mồi. Ngoài em thì không có phụ kiện này, em đóng một cái hộp bằng tôn to quá gà xoay người trở lại được luôn.

4. nhocalone

nhocalone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Đặt gạch thì phải vào lấy à nha,hahaha,cái vụ tự tay vào lấy mới căng não anh Tình ơi,kakakaka

5. toidamme

toidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    361
    Em đặt cục gạch cái giỏ gà mồi đặt chủng(nghe mà thèm quá)! E đang tìm nè hjhj! Buồn ngủ gặp chiếu manh hahaha! Cảm ơn(s) anh trứơc nha a Tuấn!

6. matin

matin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    131
    Ngoài em có ông đi bẫy làm cái giỏ đựng rất đơn giản nhưng nhìn có vẽ hợp lý, nợ mọi người cái hình nhé.
    Em chỉ thích sưu tầm giò thôi :) vậy cho em đặt cục đã tảng luôn nhé, anh em nào có đặt gạch tiều phu thì đặt gạch đi, sắp tới em có dịp vào lại sg sẽ nhận giúp cho, phần còn lại là gửi cho mọi người em lo cho.
    Khoái nhất cái vụ ngồi với mấy cao thủ để nghe luận bàn kinh nghiệm

tieuphu_xunau thích bài này.
  7. capxuanhuy

capxuanhuy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    đọc những bài viết của a Tuấn, em thật cảm kích. chúc anh sức khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống.

tronggiap thích bài này.
  8. lndduc

lndduc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    183
    Tiết là em ko có điều kiện đi bẫy gà rừng được như anh em, nên những phụ kiện em ko thể dùng, nên cũng chưa cần, nhưng vẫn cám ơn lòng nhiệt huyết của chủ thớt !