xem giúp em con trơn ròng (liêu ròng)

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 30/6/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    Em vừa được tặng con liêu ròng! Người bạn nuôi được 1,5 năm nay! Đã gáy gù và đang đổ lông, thấy ông nuôi tội con chim quá, như anh em thấy trong hinh! trên đường mang về mừng quá ghế quán cafee chụp lại hỏi anh em liền!!! Mong anh em xem giúp em nó có tương lai gì không ạ! Và chăm sóc em nó có gì đặc biệt không để em nó phát huy ạ!! Em xin cảm ơn anh em!!![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. khietphukiet

khietphukiet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,665
    Chào bạn! Xuân à bạn tặng là quí rồi,con chim cu thì tôi không có ý gì, để các Bác trong DĐ ném cho đừng lo, tôi chỉ kết cây cầu mà thôi, đùa tí đừng giận nha.

3. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Dạ ! Anh khietphukien! Em ra lòng mới rồi nè!!! Hihi ! Em, nghe nói con này nó quí lắm nhưng không biế tướng hình nó thế nào, nên chờ anh em phán giúp, " tặng và được tặng "quả thật cao quí và hạnh phúc làm sao với lĩnh vực nghệ thuật này quí anh em ạ!!! Tham khảo anh em có tâm tình như vậy nhưng khi được thưc tế thì mới biết điều đó cao cả thế nào !!! Có rất nhiều người đã này nỉ và có trả khoảng 3tr nhưng không nhận được em nó, Con cu này có thể rất bình thường ...nhưng đó là điều quí giá nhất với em! Ở đây em post và mong anh em xem giúp với nhận định về em nó để em hiểu biết thêm và chăm bẳm cũng như phát huy tốt hơn mai sao, với 1 người non trẻ vào nghề như em, đièu đó rất cần thiết, mong anh em đừng ngại!!! Chân tình mong anh em giúp!!! Xin post 1 ảnh đề thể hiện lòng nhiệt tình với anh em và lòng biết ơn với chủ nhân em nó !!![​IMG]

Last edited: 1/7/14
  4. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    chim đẹp nhe...tiếng rất hạp rừng mặt khôn ... chúc mừng bác

minhtrithanhtra, dongthap and ancugay like this.
  5. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Hi! Cảm Ơn anh Phi nè!!! Dạo này có bận công việc lắm không anh!! Vài hôm em xuống thăm anh Phi nhe anh !!! Thân!!!

ancugay, minhtrithanhtra and PHIOMON like this.
  6. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    ok vài bữa có tổ chức omon hội cu gáy có mấy ae rũ xg chơi...bác rảnh thì xg vào lúc đó cho nó vui....hihi...đi đâu em cũng thủ vài mối vô lựa cu kaka...bác dc ae tặng quả là có duyên lắm đó nghen...

ancugay, minhtrithanhtra and dongthap like this.
  7. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Kaka! Em chi con thiếu con ki niệm cua anh Phi nửa thôi! Hihi! Lựa giúp em để danh trước nhoe anh trai, kẻo họ tuyển hêt thì toi em nè! Hihi, để em ll đt với anh, nếu hôm đó ngày xấu xấu em xuống nè !( làm làm nghề phim ảnh dịch vụ , hihi)!!

ancugay, minhtrithanhtra and PHIOMON like this.
  8. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    ka ka lúc nào nhà em cũng có lính giao lưu hết ... bác lên làm phát ăn ảnh cho em nó tìm vợ ngon ngon là có hàng chiến nữa=))

ancugay, dongthap and minhtrithanhtra like this.
  9. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Cai dzụ này có lí à nghen!!! Đừng hối hận nhe anh trai! Đến lúc đó em xuống chỉ em nào là bắ rể ngay em đó về ĐThap à nghen!!!! Kakaka!

ancugay and PHIOMON like this.
  10. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    hichic nghe sao ớn quá=))....mà nhớ để ý giúp em mấy con đại bàng chúa nghen =))

dongthap and ancugay like this.
  11. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Em rất vui được biết anh Phiomon, em xin đươc sớm trình diện! Chúc anh, gia đình sức khỏe! Cảm ơn anh!!!!

ancugay, freaky and PHIOMON like this.
  12. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    khậc khặc cái giọng này sao giống mới làm vài chai rùi đây=))...ít thui nghen kẻo hết mồi làm tới mấy con cu thì chết...

13. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    khặc khặc thầy ơi lâu nay thầy làm gì mà im ỉm thế thầy chim cò thế nào rồi ạ,mà nè thầy ơi em nói nhỏ thầy nghe thầy thích cái gì là cụ phiphon nghía theo thầy đó hãy coi chừng lão này nghe thầy khè khè

khietphukiet, freaky, ancugay and 3 others like this.
  14. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Em bái phục anh sát đất! Sáng sơm mở lên mà tỉnh rụi luôn, K biết thế nào mà anh nhận ra được mặc dù tin nhắn đó em đã xem lại rất kĩ và cẩn thận trươc sau khi gửi, k hiểu được thế nào mà anh nhận ra, rõ là em có làm vài ly với ông bạn già lúc đó vì nhờ ông làm cho 2 cái lồng đôi!!!!thôi phải thành thật khai báo và đưa luôn tang vật để sớm được khoang hồng vậy! Huhu, Em nể anh thiệt, ngoài cu cò anh cò anh còn.....suuuuuuư....phụ [​IMG][​IMG]