Xem HỘ 2 Em Kinh

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi david, 11/1/08.

1. david

david Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chà...hai em king tương lai gớm.ráng để lại nuôi đến 3 ngón xem thử nha bạn

2. New MSH

New MSH Member

Thích đã nhận:
    1
    mấy em này chưa thể nhận xét dc gì cả nhưng dẫu sao cũng vẫn chúc bác thành công nhé

3. NguyenDinhSang

NguyenDinhSang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    nhìn hai em kinh này chán hơn xem kcx ,kkf jì mà châu ít đầu chậm lên theo mình lên mua kinhkamfa ngón tay cái đầu bung rồi dàn áo đẹp chơi một em cho đẹp chơi nhiều chăm ko xuể .bỏ ra 2,5trai là có em kkf hết ý

4. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Có 2 con mà nhìu nhặn gì,bác nui cả bầy,5-6 con thế mới phê.bỏ ra 2.5 chưa chắc có con kkf hết ý(nếu nói KKF ngón cái bung đầu,dàn áo đẹp),trong khi nui cá nhỏ,hên xui mới hồi hộp,nếu lên đầu thì sẽ có một gia tài,ko thì đem cho,vậy mới xang.
    Cứ nui từ từ,kingkamfa lên đầu rất chậm,châu cũng lên theo đầu,nói thật chứ,đầu ,dáng mới sợ,châu thì mình có thể kích bằng thức ăn được.Con của bạn,cũng khá rồi,chỉ còn chờ thêm thời gian mới biết được

5. pholina

pholina Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Mua đến 2.5 T thì nhiều khi đâu phải ai cũng có tiền như bạn . Mua như vậy thì vừa đủ túi tiền , vừa có được cái hồi hộp khi chăm KKF .

6. kodomo

kodomo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    2,5Tr KKF cũng gọi là chơi được thôi chứ không hết ý đâu bác.Em cầm 3tr đi săn hoài mà chưa gặp em nào ra hồn đây nè. Ngoài tiệm thì nói mắc, anh em trên mạng thì chưa thấy rao. Hic, đang phải nuôi đỡ 2 em KC cho đỡ trống hồ.

7. pholina

pholina Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Gambatte kudasai ! Cố lên nhe . Chúc tìm được con KKF vừa ý rồi share lên nhé .

8. Đ_Phu

Đ_Phu CLB Gà kiểng ABV TP Vĩnh Long

Thích đã nhận:
    3,494
    Phải nói nuôi king lên đầu có thể coi là chuyện lạ đó các bạn ...mình cũng bị king "giật " nhiều ,rất nhiều rồi ...ở đây mình nói bằng king nghiệm bản thân chứ ko có ý làm bạn nản lòng ...có những em king 2 ngón nhú đầu khá rõ nhưng nuôi tới nay gần 4 ngón đầu chẳng thêm tí nào ....(mấy em như vậy chứ ko phải 1 em ...) có thể kỉ thuật mình tệ nhưng cái điều quan trọng dẫn đến thất bại khi nuôi king là yếu tố gen tiềm ẩn trong con người nó(cá) tỉ lệ lên đầu rất ít , thường nghe người ta nói 20-30% gì đó chứ thật ra theo mình là khoảng 5-10% là cao lắm rồi ....mình từng chứng kiến có người nhập 400-500 king bột về vú ,bán mổi đợt như vậy có thể chỉ có 2-3 em nhú đầu khi 2 ngón ....cho thấy tỉ lệ nó như thế nào !
    Nhưng người chơi vẫn hy vọng và hy vọng mình sẽ may mắn có được 1 chú king có đầu to ...
    to xuannhan :hai con cá của bạn còn nhỏ quá ko thể nhận xét được nhưng nó ít châu quá dường như ko có ...mấy em này gọi nó là kim hoa thì đúng đấy ! king thì dàn châu phải dữ mới thể hiện mình là chúa của các loài la hán chứ ...!

9. quangtd

quangtd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    2 em king này ko được đẹp , riêng em thứ 2 là king hoàng đế . Hình như bác mua 2 em này là hàng dạt . Chứ nếu mua 1 em king đàng hoàng thì hàng áo ko thể như thế . Chúc bác 2 em này sớm lên gù nhá , hàng king gù em bó tay rồi . Thân !